Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พาไปเที่ยว+เยี่ยมชม โรงงานกีตาร์ K.Yairi อย่างเจาะลึกเลยครับ ^^  (อ่าน 10739 ครั้ง)

nantfa

• member
มีความรู้สึก ว่าอยากได้ K.yairi ซักตัวหลังจากอ่านกระทู้นี้
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

Hongseng music

• member
มีความรู้สึก ว่าอยากได้ K.yairi ซักตัวหลังจากอ่านกระทู้นี้
ขอบคุณน้า nantfa ที่สนใจกีตาร์ K.Yairi ของเราด้วยนะครับ สุภาษิตโบราณว่าใว้ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามาลองเสียงของจริงนะครับ แนะนำให้มาลองเสียงได้เลยนะครับ รับประกันว่าไม่ผิดหวังแน่นอน ครับ กีตาร์ K.Yairi เป็นกีตาร์ที่ใครได้ลองแล้วจะต้องติดใจ ทั้งรูปลักษณ์ หน้าตา และเสียงที่มีความเป็นเอกลักษณ์ รวมถึงความปราณีต ความระเอียดของการผลิต ครับผม ยังไงยินดีให้บริการนะครับ สามารถโทรสอบถามรายระเอียด ได้ที่เบอร์ 02-2264229 ร้านฮงเซ้งมิวสิค สาขา วรจักร นะครับ ขอบคุณมากๆครับ ;D ;D ;D

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member

วันนี้ ได้รับของฝาก จากร้าน Hong Seng Music
เนืองในโอกาสที่ไปเยี่ยมชม โรงงานกีต้าร์ K.Yairi

มาดูกันหน่อย ว่ามีอะไรบ้าง

ลุ้นๆ กันหน่อย

เปิดออก เจอะของดี หายาก

เป็น สติ๊กเกอร์ ปิ๊กกีต้าร์ และ พวงกุญแจ K.Yairi ^^

ให้ทายว่า ไม้อะไร ? ^^

เข้าเรื่องกันเลย...............................

ใครอยากได้ ของที่ระลึก หอบน้ำ ข้ามทะเล มาไกลจาก Japan ณ โรงงานผลิตกีต้าร์ K.Yairi บ้าง ??

กติกา....ง่าย ๆ เดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟัง ขอพักเที่ยงก่อน นะครับ
;D

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
เข้ามาอยากใด้ตามประสาแฟนกีต้าร์K.Yairi ครับน้าจิม ขอตอบว่าRosewood ครับ ;D ;D ;D
noomxman

PUNPOOY

• member
ขอบคุณมากครับสำหรับของรางวัล  แล้วจะแวะไปอุดหนุนk.yairi นะครับ
  รบกวนส่งก็แล้วกันครับ อยู่ต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้เข้ากทม.ครับ
 นายสุดใจ  ขุริลัง 184/10 ซ.30กันยา ถ.สุรนารายณ์ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000
086-6248631 ขอบคุณอีกครั้งครับผม
we love kaoyai

zeropoint

• member
ตอบว่า rosewood ครับ

JIM ACOUSTICTHAI

• member
ทายถูก(เรื่องไม้) ยังไม่ได้ของนะครับ ถามให้ตอบเล่นๆ : )

กระทู้ข้างบน ผมบอกว่า  "กติกา....ง่าย ๆ เดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟัง ขอพักเที่ยงก่อน นะครับ"

รีบเข้ามาตอบก่อน เดี๋ยวจะเข้าใจผิด

ส่วนวิธีแจก เดี๋ยวขอคิดก่อน แล้วจะมาโพสบอก นะครับ ^^

admin

• member

ท่านใดอยากได้ ติดตามอ่านเงื่อนไข กติกา การแจก
ได้ใน แฟนเพจอะคูสติกไทย นะครับ คลิก-- http://www.facebook.com/acousticthai
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

tonyguru

• member
โรงงานแนวมาก

• member
โรงงานแนวมาก
ครับ โรงงาน K.Yairi เป็นโรงงานที่ผลิต ทุกขั้นตอนด้วยมือทั้งหมดครับ ว่างๆน้า tonyguru แวะมาลองเสียงได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับผม ขอบคุณครับ ;D ;D ;D

• member
ด่วนๆกันหน่อยนะจ๊ะ ใครที่พลาดของรางวัลของ K.Yairi ลองตามกันไปที่ http://www.facebook.com/hongsengmusicthailand?ref=ts&fref=ts กันได้เลยนะจ๊ะ มีแจกอีกครับผม  ;D ;D ;D

PUNPOOY

• member
ขอบคุณสำสรับของฝากที่ส่งมาโคราชนะครับ มีโอกาสจะไปอุดหนุนกีตาร์ในดวงใจสักตัวครับ
we love kaoyai

• member
ขอบคุณสำสรับของฝากที่ส่งมาโคราชนะครับ มีโอกาสจะไปอุดหนุนกีตาร์ในดวงใจสักตัวครับ
ครับผม ขอบคุณที่ร่วมสนุกเล่นเกมส์ กับเราด้วยนะครับ สะดวกแวะมาได้ตลอดนะครับ ยินดีต้อนรับครับผม ขอบคุณครับ ;D ;D ;D