Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พาไปเที่ยว+เยี่ยมชม โรงงานกีตาร์ K.Yairi อย่างเจาะลึกเลยครับ ^^  (อ่าน 10738 ครั้ง)

pooslash

• member
ดูเหมือนรังแค แต่ไม่น่าใช่   ผมว่าเป็นรูปหิมะร่วงมาจากฟ้าแล้วกัน เคยดูหนังญี่ปุ่นมองผ่านหน้าต่าง รอหิมะแรกของหน้าหนาว คนตอบดวงดาวกันเยอะแล้ว 

PichPo

• member
ขอบคุณHongseng Musicที่พาเที่ยว..เพลินมากครับ
ขอชื่นชมความเป็น K.Yairi ครับ
มีอยู่ตัวนึงและรู้สึกดีมากๆทุกครั้งที่เล่น จะเก็บไว้ให้ดีครับ

PichPo

• member
ตอนแรกกะจะตอบ แต่ไปเหมือนพี่Travelerตอบไปแล้วครับ ;D
งั้นขอตอบว่า "แพลงตอนในทะเลลึกครับ"

Lue BL

• member
เดาว่าประการังในท้องทะเลครับ

Hongseng music

• member
น้าๆทุกท่านยังสามารถตอบกันได้อยู่นะครับ คำตอบทางเราจะเฉลย ในวันที่ 1 มีนาคม 2556 นะครับ ขอบคุณที่ร่วมสนุกกับเกมส์ของเราด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ;D ;D

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
ลาย "Star Dust" แล้วกันครับ ภาษาไทยน่าจะเเปลว่า "ละอองดาว"

pungpon

• member
ขอทายว่าลายละอองฝน หรือลายหิมะ ละกันครับ  :)

Kyosho10

• member
ขด DNA คับ

BBadtz

• member
ขอตอบว่า "แถบดาวเคราะห์น้อย" หรือ Asteroid belt
ค่อนข้างมั่นใจครับ เพราะส่วนตัวดูเป็นรูปอื่นไปไม่ได้จริง

ขอรางวัลเป็นป้ายไม้สี่เหลี่ยมอันบนครับ ที่ตัวหนังสือเอียงๆนะ
ขอบคุณครับผม

yod69

• member
ตอบได้คนละกี่ครั้งครับ

• member
สวัสดีครับ ร้านฮงเซ้ง มาเฉลย คำตอบเรื่อง จุดเล็กๆหลายๆจุด บนฟิงเกอร์บอร์ด ของกีตาร์โปร่ง K.Yairi นะครับ
คำตอบคือ
จุดเล็กที่เห็นบนฟิงเกอร์บอร์ด นั้น ทางบริษัท K.Yairi ทำเป็น "ดาวจักรราศี" หรือ ดาวประจำราศี ที่เป็นดาวของจริงที่อยู่บนฟ้า ซึ่งถ้าน้าๆท่านใดมีความรู้เรื่องดาว ก็สามารถดูได้จากฟิงเกอร์บอร์ดของกีตาร์ K.Yairi ตัวนี้ได้เลยครับผม รับประกันว่า เหมือนเป๊ะ  ;D ;D

• member
แจ้งผู้ที่ตอบคำถามถูกต้อง 3 คนแรก นะครับ
1 คุณ OAT@ จักร กริช
2 คุณ Kwang @ Uttaradit
3 คุณ PUNPOOY
น้าๆ ทั้ง 3 คน ที่ตอบคำถามถูกต้องสามารถ มารับ ของรางวัลได้ที่ร้าน ฮงเซ้งมิวสิค สาขา วรจักร (โทร 02-2264229)เท่านั้น หรือ ถ้าไม่สะดวกมา ทางเราก็สามารถจัดส่ง ไปรษณีย์ ไปให้ได้นะ ครับ รบกวนโพส ชื่อ ที่อยู่ และ เบอร์ ติดต่อใว้ได้เลยนะครับผม ร้าน ฮงเซ้ง มิวสิค ต้องขอบคุณ น้าๆ ทุกท่านที่ร่วมเล่นเกมส์ กับเราในครั้งนี้ด้วยนะครับ ใครที่ไม่ได้รางวัลก็ไม่ต้องเสียใจนะครับ ครั้งหน้าทางเราจะมีเกมส์มาเล่นใหม่นะครับ คอยติดตามข่าวสารได้นะครับ ตอนนี้ทางร้านเรามีกีตาร์ K.Yairi เข้ามาหลายรุ่นเลยนะครับ ใครสนใจ รุ่นไหนอยู่ก็สามารถเข้ามาดู ทดลองเสียง และ คุณภาพ ได้กันเลยนะครับ ที่ร้านฮงเซ้งมิวสิค สาขา วรจักร นะครับ (โทรติอต่ดได้ที่เบอร์ 02-2264229) นะครับ ขอบคุณมากๆครับ  ;) ;) ;D

guitarhaha

• member
ถามนิดนึงครับ ที่ร้่านมี K.yairi รุ่นไหนเข้ามาบ้างครับ ขอราคาด้วยก็จะแจ่มมากเลยครับ เล็งๆ ไว้ตั้งแต่คราวที่แล้วละ ถ้าถูกใจ และถูกตังค์ในกระเป๋า คงเสร็จแน่

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ขอบคุณครับ จักรกริช จักรกลม  0813428867 เดี๋ยววันนี้ให้เด็กๆเข้าไปรับนะครับจะฝากบัตรประจำตัวไปยืนยัน อ้อฝากซื้อสายDR เบอร์12 มาด้วยนะkrab เดี๋ยวฝากค่าสายไปด้วย580บาท -ขอบคุณครับ    ;วันนี้เข้าไปแล้วถึงร้าน 17:35 ร้านปิดแล้ว เดี๋ยวไว้เข้าไปใหม่ละกันครับ

• member
ตอบน้า Guitarhahaกีตาร์ :กีตาร์ K.Yairi ทุกรุ่นที่เข้ามาใหม่ดูได้ที่นี่เลยครับผม ราคาที่ลงใว้เป็นราคาตั้งนะครับ ราคาลด สามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 02-2264229 ร้านฮงเซ้งมิวสิค สาขา วรจักร ครับผม ขอบคุณมากๆครับ
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20919.0

ตอบน้า OAT : ต้องขอโทษในความไม่สะดวกด้วยครับ พอดีเมื่อวานเรามีธุระจึงปิดร้านเร็วกว่าปกติ นะครับ ปกติ ร้านเราเปิด 9.30-18.00 น. ครับผม ยังไงน้า OAT สะดวกวันไหน เข้ามาได้เลยนะครับ ของรางวัลยังเก็บให้เรียบร้อย ครับผม

• member
ตอบน้า Guitarhahaกีตาร์ :กีตาร์ K.Yairi ทุกรุ่นที่เข้ามาใหม่ดูได้ที่นี่เลยครับผม ราคาที่ลงใว้เป็นราคาตั้งนะครับ ราคาลด สามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 02-2264229 ร้านฮงเซ้งมิวสิค สาขา วรจักร ครับผม ขอบคุณมากๆครับ ;D ;D
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20919.0

ตอบน้า OAT : ต้องขอโทษในความไม่สะดวกด้วยครับ พอดีเมื่อวานเรามีธุระจึงปิดร้านเร็วกว่าปกติ นะครับ ปกติ ร้านเราเปิด 9.30-18.00 น. ครับผม ยังไงน้า OAT สะดวกวันไหน เข้ามาได้เลยนะครับ ของรางวัลยังเก็บให้เรียบร้อย ครับผม  ;D ;D

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ขอบคุณมากครับวันนี้เข้าไปใหม่แล้ว น่าจะไปถึงบ่ายนิดๆครับ

guitarhaha

• member
ขอบคุณครับ ราคาลดเท่าเดิม ยังไม่เปลี่ยน ใช่มั๊ยครับ

• member
ขอบคุณครับ ราคาลดเท่าเดิม ยังไม่เปลี่ยน ใช่มั๊ยครับ
ราคากีตาร์โปร่ง K.Yairi ทุกรุ่นยังมีราคาลดพิเศษ เหมือนเดิมครับผม สามารถโทร สอบถามรายระเอียดได้ที่เบอร์ 02-2264229 ร้านฮงเซ้งมิวสิค สาขา วรจักรได้เลยนะครับ ขอบคุณมากๆครับที่สนใจกีตาร์ K.Yairi ของเรานะครับ :o :o

pong

• member
ขอบคุณมากๆครับ ^^