Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Music City หยุดประจำปี 2 วัน 31-1 เปิดร้านวันอาทิตย์ที่ 2 กพ 57 ครับ  (อ่าน 1713116 ครั้ง)

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
 เฮียต๋องครับพรุ่งนี้บ่ายผมถึงได้เข้าไปนะครับที่พระราม 9 วันนี้ไปไม่ทันครับ...
เมื่อกี้โทร ไปไม่ติดครับ.....

ratpct

• member
รบกวนสอบถาม สายกีต้าร์ Wyres Phosphor Bronze เบอร์ 11-52 ยังมีของอยู่มั้ยครับ + ส่ง ตจว มั้ยครับ

Walden Guitar

• member
ขอบคุณที่ร่วมสนุกกันครับคุณ SMIL3xD
ดีใจที่ชอบ G740CE ตัววนี้นะครับ

ครับคุณ modernpop
Fossalite ของ Walden อยู่ที่ร้านเล็กครับ ชิ้นละ 200 บาท

ครับพี่ songprasertsakul ว่างมากรุงเทพเมื่อไหร่ ก็บอกผมได้เลยครับ

ได้เลยครับช่างเอก เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรคุยกันครับ

คุณ ratpct เดี๋ยวผมเช็ควันพรุ่งนี้ ช่วงบ่ายจะแจ้งให้ทราบนะครับ

Tamy

• member
เชียงใหม่มีตัวแทนจำหน่ายตรงไหนบ้างครับ ผมกำลังสนใจตัว D710 ครับ ;D

oumamiii

• member
ตอนนี้ยังมี G630CE เหลืออยู่่ป่าวคะ :P

• member
คุณ Tamy ครับ ถ้าสนใจ D710 สามารถบอกร้านดนตรีในเชียงใหม่ที่รู้จัก ให้ติดต่อสั่งให้ได้เลยครับ
ส่วนใหญ่ร้านดนตรีในเชียงใหม่จะติดต่อสั่งของกับที่ร้านอยู่แล้วครับ
ไม่ว่าจะเป็นร้าน Maximum Sound, ร้านเต้ย ร้านภัทร ร้านพล ฯลฯ
ถ้าคุณ Tamy สนิทกับร้านไหน ก็บอกเขาได้เลยครับ

คุณ oumamiii ครับ ตอนนี้ G630CE ที่สต๊อกหมดแล้วครับ
ไม่แน่ใจว่าที่ Music City จะยังมีเหลืออยู่หรือเปล่า
3 วันที่แล้ว ผมเห็นมีวางตัวนึงครับ

Tamy

• member
ขอบคุณมากครับผม  ;D

gamboomjoue

• member
คือว่า สนใจ Hard case Ukulele แบบ ABS สีครีมบุครีม ขนาด Soprano ค่ะ เห็นแจ้งว่าราคา 1400 ที่ Music City
ถ้าจะสั่งจองซื้อสินค้า ยังมีสินค้าอยู่ไหมคะ และต้องทำอย่างไรบ้างเอ่ย???
รบกวนติดต่อกลับ [email protected] ด้วยค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เข้าเว็บบอร์ดเท่าไหร่

ขอบคุณค่ะ

oumamiii

• member
ถ้าของหมดแล้ว จะเข้ามาอีกเมื่อไหร่หรอคะ

แล้วถ้าเป็นรุ่น G740ce ยังมีอยู่ไหมอะคะ  ::)

• member
ยินดีครับคุณ Tamy ถ้าสั่งร้านที่เชียงใหม่ ไม่เกิน 2-3 วัน D710 ก็คงจะไปถึงครับ

ครับคุณ gamboomjoue พรุ่งนี้ผมจะเมล์ติดต่อกลับไปนะครับ
Hardcase CROSSROCK สีครีม ของ Ukulele ยังมีอยู่ครับ

คุณ oumamiii ครับ กีตาร์ล๊อตต่อไป จะเข้าช่วงก่อนสงกรานต์ครับ
G740CE ตอนนี้น่าจะมี 1 หรือ 2 ตัวที่ร้าน Music City ครับ
ที่ธีระมิวสิค ตอนนี้น่าจะหมดครับ เดี๋ยวผมต้องไปเช็คในสต๊อกอีกครั้ง แต่รู้สึกว่าถ้าไม่หมด ก็ไม่น่าเหลือเกิน 1-2 ตัวครับ

Spunperee

• member
สวัสดีครับ ผมชื่อโค้กนะครับ อยากทราบว่าตอนนี้รุ่น G3030CEQ ของหมดหรือยังครับ และถ้าหมดจะมาเมื่อไหร่  ราคาพร้อมส่วนลดเท่าไหร่ ฮาร์ดเคสด้วยใช่ไหมครับ รบกวนด้วยหรือโทบอก 0865781399

guitaryoya

• member
น้าต๋องครับ ของที่จะเข้ามาช่วงก่อนสงกรานจะมี b-band t35 และ saddle Graptech เข้ามาพร้อมกันด้วยมั้ยครับ

Peavey

• member
เมื่อไหร่ Walden จะมี ทรง Stage ที่สเป็ค เป้น Cedar/Rosewood หรือ Spruce/Rosewood มั่งล่ะครับ ^^

chawit

• member
ไปที่ธีระมา ถามเขาว่ามี bband T35 ไหม เขาบอกว่าไม่มี ไม่ได้เอาเข้ามา สรุบว่าหาของที่ไหนได้มั่งครับ

• member
คุณ Spunperee  ครับ ตอนนี้  G3030CEQ  ยังมีของอยู่ครับ ราคาสองหมื่นสี่ร้อยแปดสิบบาทพร้อม Hardcase ครับ

คุณ guitaryoya ครับ B-Band T35 เข้ามาก่อนสงกรานต์แน่นอนครับ ส่วน Graphtech ผมยังไม่ค่อยชัวร์ครับว่าจะมาทันไหม

คุณ Peavey ครับ ตอนนี้ ผมยังไม่ได้ข้อมูลว่าทาง Walden จะมีทำทรง  stage รุ่นใหม่ในปีนี้นะครับ
แต่ถ้ามีโอกาสเดี๋ยวผมจะลองสอบถามเขาดูครับ

คุณ LaZeeD ครับ ผมต้องขอโทษด้วยครับ พนักงานที่ธีระบางคนไม่ได้ถนัดเรื่องกีตาร์ครับ เลยอาจจะไม่ได้รู้ข้อมูลครับ
ฺB-Band T35 ตอนนี้ถ้าเป็นรูแจ๊คสีทอง ของหมดครับ แต่ถ้าเป็นรูแจ๊คสีเงิน ยังมีของอยู่ครับ ตัวพรีแอมป์จะอยู่ที่มิวสิคซิตี้ครับ

Lorlek

• member
เล่นตัวD710 ครับเผื่อได้รางวัลจะได้ไปอุดหนุนคุณต๋องอีก tangle woodเสียงใช้ได้เลยตัวall solid ตัวราคา14200  วันนี้ไปลองมาครับ

SoundCard

พี่เล็กไม่ยอมเอา CD4040E-CERT ลงครับตัวหล่อที่ประจำการตัวใหม่^^

หลังจากปล่อย madera ไป 2 หน่อจนเหลือแต่เคสให้ลงไปนอนเล่น เลยขออนุญาตนำภาพที่ประทับใจและเป็นความทรงจำดีๆที่ถ่ายคู่กับคุณลุง Tommy Emmanuel ที่ Music City   มาร่วมสนุกด้วยครับ :)  เผื่อได้รางวัลจะไปจัดของแก้คันครับ

กับอดีตหวานใจ Walden Madera CG4070-CERT ครับ

annmonmon

• member

ฝากด้วยคร่าาา  ;)

thepgesorn

เฮียต๋องครับ b-band t35 สีเงินเหลือใช่ไหมครับ พรุ่งนี้จะเข้าไปรับที่ พระราม 9 นะครับ

K.H.

• member
G630CE ของหมดแล้วเหรอคะ