Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 148293 ครั้ง)

watra

• member
เพิ่งหัดเล่นครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  ;D ;D ;D :D ;D

watra

• member

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
aw 2g ผมเอา สีฟ้าครับ รอยืนยันของ จะโอนให้ครับ ;D ;D
โอนให้แล้วครับ890บาท ทาง atm sim เมื่อกี่
ที่อยู่จัดส่งนะครับ  วัชระ  มงคล  บ.อมตะบีกริมเพาเวอร์เซอร์วิส จำกัด 700/370 หมู่ 6 ต.หนองไม้แดง อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000     
เพิ่งหัดเล่นครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  ;D ;D ;D :D ;D

รับแซ่บครับ และยินดีเสมอ ขอบคุณครับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

watra

• member
aw 2g ผมเอา สีฟ้าครับ รอยืนยันของ จะโอนให้ครับ ;D ;D
โอนให้แล้วครับ890บาท ทาง atm sim เมื่อกี่
ที่อยู่จัดส่งนะครับ  วัชระ  มงคล  บ.อมตะบีกริมเพาเวอร์เซอร์วิส จำกัด 700/370 หมู่ 6 ต.หนองไม้แดง อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000     

รับแซ่บครับ และยินดีเสมอ ขอบคุณครับ ^ ^
ได้รับของแล้วครับ  ขอบคุณสำหรับของแถมครับ ;D ;D ;D ;D

★ hemp ★

• member
มีไรก็โทรมาปรึกษาผมได้นะครับน้า ยังไงเราก็นามสกุลเดียวกันนะครับ ^ ^

watra

• member
มีไรก็โทรมาปรึกษาผมได้นะครับน้า ยังไงเราก็นามสกุลเดียวกันนะครับ ^ ^
คับ พี่ ว่างๆจะโทรไปคุยด้วยครับ ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

medilet

• member
สนจูนเนอร์ตัวสีดำฮะน้า เหลือรุ่นไหนไม่รู้ ส่งให้ได้เมื่อไหร่ครับ

★ hemp ★

• member
สนจูนเนอร์ตัวสีดำฮะน้า เหลือรุ่นไหนไม่รู้ ส่งให้ได้เมื่อไหร่ครับ

ถ้าสีดำเหลือแต่ Pitchclip ครับ ^ ^

ส่งวันพุธนะครับ ^ ^

medilet

• member
เย็นนี้จะโอนให้ครับ แล้วจะแจ้งไปนะครับน้า hemp

medilet

• member
โอนให้เมื่อเช้าครับน้า ยอด 520.- ถ้วน

กรุณาส่ง คุณเมธี 1068/5 ซ.เจริญสุข  ถ.พระราม 4  แขวงคลองเตย  เขตคลองเตย  กทม. 10110 ครับ

Chronoz

• member
น้าครับไม่ทราบว่า ตอนนี้มีรุ่นแและมีสีอะไรเหลือบ้างครับ

★ hemp ★

• member
โอนให้เมื่อเช้าครับน้า ยอด 520.- ถ้วน

กรุณาส่ง คุณเมธี 1068/5 ซ.เจริญสุข  ถ.พระราม 4  แขวงคลองเตย  เขตคลองเตย  กทม. 10110 ครับ

รับแซ่บครับน้า วันนี้ส่งไม่ทัน พรุ่งนี้ส่งให้นะคร๊าบบบ ^ ^

น้าครับไม่ทราบว่า ตอนนี้มีรุ่นแและมีสีอะไรเหลือบ้างครับ

เด๋วพรุ่งนี้เช็คให้นะคร๊าบบบ ^ ^

★ hemp ★

• member
ฝากเลขเด็ดให้น้า medilet ครับ ^^

EJ 6648 1103 9 TH

ขอบคุณคร๊าาาบบบบ ^ ^

-----------------------------

Pitchclip เหลือสีดำ / ม่วง / ฟ้า / น้ำเงิน / ส้ม

AW2G เหลือสีชมพู / ส้ม / ม่วง

Chronoz

• member
ขอ Pitchclip สีส้ม ตัวนึงครับผมโอนให้พรุ่งนี้นะครับ ถ้าโอนเงินแล้วจะมาแจ้งลงในกระทู้นี้นะครับผม ขอบคุณครับ

Chronoz

• member
ขอ Pitchclip สีส้ม ตัวนึงครับผมโอนให้พรุ่งนี้นะครับ ถ้าโอนเงินแล้วจะมาแจ้งลงในกระทู้นี้นะครับผม ขอบคุณครับ

โอนเงินแล้วนะครับ จำนวน 520 บาท วันที่ 14/12/55 เวลา 13:17
ส่งนาย อภิชาติ ติ๊บปิน 7/1 หมู่2 ต. ขี้เหล็ก อ.แม่แตง
 จ.เชียงใหม่ 50150

sira

• member

AW2G  ม่วง 1 ตัวครับ

พรุ่งนี้เข้าไปรับที่บ้านครับ
!!! Just Play It !!!

นายบรรเลง

• member
Pitchclip สีฟ้า 1 ตัว  โอนให้แล้ว 520.02 บาท(โอนวันนี้ 19.19 น. แจ้ง sms การโอนไปแล้วตามมือถือที่แจ้งครับ)

ส่ง

ส่งมาที่

รั ฐ ภู มิ     รั ต น ธ ร ร ม
สำ นั ก ทะ เ บี ย น อำ เ ภอ อ รั ญ ป ระ เ ท ศ
ที่ ว่า การ อำ เภอ  อ รั ญ ประ เทศ
จัง หวัด  สระ แก้ว 2 7 1 2 0

โทร O ๘๗ 136  ๘OOO

★ hemp ★

• member

โอนเงินแล้วนะครับ จำนวน 520 บาท วันที่ 14/12/55 เวลา 13:17
ส่งนาย อภิชาติ ติ๊บปิน 7/1 หมู่2 ต. ขี้เหล็ก อ.แม่แตง
 จ.เชียงใหม่ 50150

AW2G  ม่วง 1 ตัวครับ

พรุ่งนี้เข้าไปรับที่บ้านครับ

Pitchclip สีฟ้า 1 ตัว  โอนให้แล้ว 520.02 บาท(โอนวันนี้ 19.19 น. แจ้ง sms การโอนไปแล้วตามมือถือที่แจ้งครับ)

ส่ง

ส่งมาที่

รั ฐ ภู มิ     รั ต น ธ ร ร ม
สำ นั ก ทะ เ บี ย น อำ เ ภอ อ รั ญ ป ระ เ ท ศ
ที่ ว่า การ อำ เภอ  อ รั ญ ประ เทศ
จัง หวัด  สระ แก้ว 2 7 1 2 0

โทร O ๘๗ 136  ๘OOO

รับทราบครับทุกท่าน จัดส่งวันจันทร์นะครับ ^ ^

warshake

• member
โอนให้แล้วครับ เอาpitchclip สีน้ำเงิน 1 ตัวครับ โอนให้เมื่อกี้ครับ 520.92 ครับ
วร  พานิชยิ่ง
117 หมู่ 1 ต.สันป่าเปา อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

★ hemp ★

• member
โอนให้แล้วครับ เอาpitchclip สีน้ำเงิน 1 ตัวครับ โอนให้เมื่อกี้ครับ 520.92 ครับ
วร  พานิชยิ่ง
117 หมู่ 1 ต.สันป่าเปา อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210

รับแซ่บครับ วันจันทร์ส่งพร้อมกันทั่วประเทศนะคร๊าาาฟฟฟฟ ^^