Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147224 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
ออกมาเหอะน้า..น้ำจะท่วมถ้ำแร้ววววววววว :P :P :P

ปล.อย่าลืมตัวนั้นของฉัน..นะตัวเทอจร๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :-* :-*

ตัวไหนล่ะจ๊ะ แอบซุ่มเหรอ

มีซุ่มบ้าง ไรบ้าง ตามประสาพ่อตากับลูกเขยอ่ะครับ รอลูกสาวน้าแบล็คโตก่อน จะยิงเมียทิ้ง แล้วจะรีบไปขอนะจ๊ะตัวเทอออออ 555+ ^ ^
★Acoustic Ministry★

surachet

• member
น้ำจะมาแล้ว ยังไม่ว่างไปรับของเลย น้า hemp เฮ้อออ....อออ

★ hemp ★

• member
น้ำจะมาแล้ว ยังไม่ว่างไปรับของเลย น้า hemp เฮ้อออ....อออ

ไม่มีปัญหาครับน้า ตอนนี้ผ่อนสายและย้ายขึ้นไปนอนชั้นสามเรียบร้อยแล้วครับ ^ ^

playgalz

• member
ตอนนี้มีKORG AW2G ป่าวครับ

sc1104

• บุคคลทั่วไป
korg aw2g ของมาประมาณสิ้นเดือนครับ ป๋มก็รอของจากน้า hemp เหมือนกัน อิอิ   ตอบแทนน้า hemp เลย 555

★ hemp ★

• member
korg aw2g ของมาประมาณสิ้นเดือนครับ ป๋มก็รอของจากน้า hemp เหมือนกัน อิอิ   ตอบแทนน้า hemp เลย 555

ตามนั้นเลยครับ ขอบคุณน้า sc1104 ด้วยครับ ของมาเมื่อไหร่จะรีบจัดส่งให้เลยนะครับ ^ ^

sup-black

• member
ออกมาเหอะน้า..น้ำจะท่วมถ้ำแร้ววววววววว :P :P :P

ปล.อย่าลืมตัวนั้นของฉัน..นะตัวเทอจร๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :-* :-*

ตัวไหนล่ะจ๊ะ แอบซุ่มเหรอ

มีซุ่มบ้าง ไรบ้าง ตามประสาพ่อตากับลูกเขยอ่ะครับ รอลูกสาวน้าแบล็คโตก่อน จะยิงเมียทิ้ง แล้วจะรีบไปขอนะจ๊ะตัวเทอออออ 555+ ^ ^

555+เล่นยิงทิ้งกันเลยหรา...น้า...

playgalz

• member
ซื้อรุ่น KORG-AW2G สีขาว 1 อันค่ะ
เด่วส่ง sms ที่อยู่ไปให้นะคะ

★ hemp ★

• member
ซื้อรุ่น KORG-AW2G สีขาว 1 อันค่ะ
เด่วส่ง sms ที่อยู่ไปให้นะคะ

รับแซ่บครับ ^ ^

kittaphart

• member
เข้ามาแจ้งที่อยู่อีกทีนะครับ

นายกฤตภาส    ชัยยุติชาติ
                          954/10  หมู่ที่ 23   หมู่บ้านปิ่นดาวโครงการ 2
                           ถ.สุขาสงเคราะห์  ต.ขามใหญ่    อ.เมือง
                            จ.อุบลราชธานี  34000

โทร 089-8463991   โอนเงินแล้วนะครับ  เอาสีน้ำเงินนะครับ เพราะโฉลกสีนี้เท่านั้น

sc1104

ขายดิบขายดีจริงๆคร้าฟ น้า hemp อิอิ

★ hemp ★

• member
ขายดิบขายดีจริงๆคร้าฟ น้า hemp อิอิ

ขอบคุณคร๊าบ ^ ^

---------------------------

ฝากให้น้าๆเจ้าของใหม่ PC1 สีดำจ้าาา ^ ^

RG 2176 0097 6 TH --- พี่เอ

EI 4210 2271 6 TH --- น้ารวิกานต์

EI 4210 2272 0 TH --- น้าบุญลอย

--------------------------------------

สำหรับท่านที่รอ AW2G อาทิตย์หน้ามาถึงแน่นอนจ้าาาา ^ ^

ขออภัยในความล่าช้านะครับ อดใจอีกนิสนะครับ ^ ^

playgalz

• member
AW2G มาหรือยังค่ะ

medilet

• member

รออยู่นะคร้าบ

★ hemp ★

• member

รออยู่นะคร้าบ

วันพฤหัสพร้อมส่งนะครับ^^

ขออภัยในความล่าช้าครับ

sc1104

ของดี ต้องรอกันหน่อยจร้าา ป๋มก็รออยู่ อิอิ  ชิเม้ๆ น้า hemp

medilet

• member
AW2G สั่งได้เลยรึเปล่าครับน้า

★ hemp ★

• member
ของมาแล้วนะครับ อัพเดตรายละเอียดที่หน้าแรกครับ ^ ^

EI 7513 9427 0 TH ----- เขาสวนกวางครับ ^ ^

EI 7513 9428 3 TH ----- ปากเกร็ดครับ ^ ^

EI 7513 9429 7 TH ----- อุบลราชธานีครับ ^ ^

EI 7513 9430 6 TH ----- คลองจั่นครับ ^ ^

-------- ขออภัยในความล่าช้าอีกครั้งนะครับ ------------

★ hemp ★

• member
AW2G สั่งได้เลยรึเปล่าครับน้า

ของมาแล้วครับ พร้อมส่งครับ ^ ^

coolclub

• member
ผมสั่งซื้อ KORG AW2G (สีดำ) 1 ตัว (โทรไปคุยเมื่อ 17.25 น.)
ได้โอนเงิน 890.03 บาท พร้อม sms การโอน และ ที่อยู่สุโขทัย เรียบร้อยแล้วครับ
Return To A=432hz