Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง เล็บมือเรา กับ Alaska Pik อันไหนให้เสี่ยงดีกว่าครับ  (อ่าน 1742 ครั้ง)

เอ๋_ผู้เยี่ยวชม

• member
ถามความเห็นหน่อยครับ

ถ้า Alaska ให้เสียงดีกว่า ผมจะตัดเล็บทิ้ง เพราะว่าผมใว้ยาวมาก 55

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ผมว่าจะสั่งมาลองเหมือนกันครับ  เพราะเล็บผมมันฉีกง่าย

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
ไว้หามาลองบ้าง

เล็บผมต้องคอยตะไบบ่อยๆ
เพราะยาวมากถึงจะทำให้เสียงดีขึ้นแต่เล่นไม่ถนัด
อีกอย่างยาวมากๆ พิมพ์ดีดไม่สะดวกครับ อิอิ

http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

SURACHART2554

• member
ไว้หามาลองบ้าง

เล็บผมต้องคอยตะไบบ่อยๆ
เพราะยาวมากถึงจะทำให้เสียงดีขึ้นแต่เล่นไม่ถนัด
อีกอย่างยาวมากๆ พิมพ์ดีดไม่สะดวกครับ อิอิ

ราคาอันละเท่าไหร่ และหาซื้อได้ที่ไหนครับ

coolclub

• member
Return To A=432hz

nong

• member
แรกๆที่ใช้อาจจะรู้สึก  เทอะทะ ไม่ถนัด แต่ซักพักพอชินแล้ว ก็แหล่มดีเหมือนกัน ชัดทุกเม็ด  แต่บางเทคนิคก็ไม่ครอบคลุมเหมือนเล็บจริงครับ....และแบบพลาสติกก็หลวมเร็วทีเดียว...