Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 725293 ครั้ง)

jion159

• บุคคลทั่วไป
จัมโบ้ มีตัวไหนเข้ามาบ้างน้าเอก

ake_iam

จัมโบ้ มีตัวไหนเข้ามาบ้างน้าเอก
ตัวที่เห็นแหละครับ ลงโรงฉายเดือนหน้าหลังน้ำลดครับ

GJ maple body-back = 1980
 Semi-solid spruce body top = ● ● Body-back = maple neck ● = NATO = rosewood fingerboard

Bianconeri

• member
  • Yamaha Red Label
ตัวที่เห็นแหละครับ ลงโรงฉายเดือนหน้าหลังน้ำลดครับ

Semi-solid spruce body top = ● ● Body-back = maple neck ● = NATO = rosewood fingerboard

สีเท่ห์มากกก

ake_iam

เห็นแล้วคิดถึงขนมเค้กเลย..ฮิ.ฮิ

ฺBank~Ripa

• member

เห็นแล้วคิดถึงขนมเค้กเลย..ฮิ.ฮิ
ลุงหนวด อิอิ

aood79

• member
น้าเอกครับ  หา k.yairi สวย สวย ให้หน่อยได้มั้ยครับ ไม่เอาทรง d   ขอบคุณมากครับ อู้ด 0814427706 ครับ

ake_iam

น้าเอกครับ  หา k.yairi สวย สวย ให้หน่อยได้มั้ยครับ ไม่เอาทรง d   ขอบคุณมากครับ อู้ด 0814427706 ครับ
อีก 2 วัน คอยชมครับ มี1 ตัวไม่ใช่ทรง D ลองดูรูปย้อนไปสัก 2 หน้าครับ

aood79

• member
เห็นแล้วครับน้าเอก  แบบนี้แหละใช่เลย  ขอสเปคหน่อยได้มั้ยครับ ราคาแรงมั้ยน้า ขอบคุณครับ

ake_iam

หน้าโซลิดสปูซ ข้างกับหลังเป็น มอฮอกกานี ทีเสนอไป พิเศษในสภาวะน้ำท่วม

ฺBank~Ripa

• member
โอย รอเงินเดือนออกไม่ไหวแล้วครับ อยากมารับเลีย้งสักตัว !!

ake_iam

โอย รอเงินเดือนออกไม่ไหวแล้วครับ อยากมารับเลีย้งสักตัว !!
ไม่ต้องรอแล้วครับพรุ่งนี้จัดเลยละกัน ชอบแบบไหน ราคาเท่าไรโทรมาสอบถามกันได้ครับ

ake_iam

:Dวันนี้ถึงกรุงเทพฯ พรุ่งนี้ใครอยากได้ L10S/Morris MM735/FG580/K.Yairi RN701/มาลองที่บ้านเอกได้ครับ  อาจยังไม่มีเวลาถ่ายรูป ใครมาก่อนได้ก่อนครับ

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^/CAT'S EYES /Guild/Aria/ALVAREZ/Naga/Suzuki/อื่น ๆ อีกมากมาย
« ตอบกลับ #992 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 15:20:09 »

ตัวนี้ขายแล้วครับ

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^/CAT'S EYES /Guild/Aria/ALVAREZ/Naga/Suzuki/อื่น ๆ อีกมากมาย
« ตอบกลับ #993 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 15:21:55 »
ใครสนใจตัวไหนรีบหน่อยนะครับ จะหาเงินมาทำเขื่อนกั้นน้ำท่วม

ake_iam

« ตอบกลับ #994 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 18:38:17 »
MORRIS MM735 ฝากรูปให้คุณโญ ณ สกลนครดูนะครับ ก่อนส่งครับ งามมาก ๆ สภาพเรียกว่า 99% เลยครับ ปรับแต่ง setup ให้เรียบร้อยเล่นสบายมือเสียงกระหึ่มเลยครับ

อันนี้ของแถมเล็ก ๆ น้อย ๆ จาก บ้านเอกครับ

jion159

« ตอบกลับ #995 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 18:46:29 »
จาคารันด้า ..... สวยมากๆเลยน้าเอก ขอบคุณสำหรับของแถมครับ

ake_iam

« ตอบกลับ #996 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 18:53:04 »
จาคารันด้า ..... สวยมากๆเลยน้าเอก ขอบคุณสำหรับของแถมครับ
อย่าลืมที่อยู่นะ

Finger Solid

• member
« ตอบกลับ #997 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 18:55:46 »
สนใจ fg580 ครับ สภาพเป็นไงบ้าง
ขอทราบราคา และดูรูปหน่อยครับ
[email protected]

Deedomkills (◕〝◕)

• member
  • HUMMINGBIRD TV - 814CE - HD-28 - BOURGEOIS AT
« ตอบกลับ #998 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 19:09:06 »
ขอดูรูปกะราคาตัวที่เหลือด้วยคับน้าเอก.. [email protected] ขอบคุณคับ
I LoVe AcousticSounD

ake_iam

« ตอบกลับ #999 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 19:22:40 »
สนใจ fg580 ครับ สภาพเป็นไงบ้าง
ขอทราบราคา และดูรูปหน่อยครับ
[email protected]
ขอดูรูปกะราคาตัวที่เหลือด้วยคับน้าเอก.. [email protected] ขอบคุณคับ
รูปดูหน้านี้เลยครับ แต่ผมขายไปแล้วครับ เดี๋ยวรอตัวต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ
http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=87.945
ขอโทษด้วยครับบางทีเดือนนี้ไม่ค่อยได้ อัฟเดทรูปภาพครับ มันยุ่งจริง ๆ ครับ หน้าบ้านอย่างกับเขื่อนภูมิพลเลยครับ