Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้ว) ปรับราคาครับ ขาย Masuru Kohno no.15 1977 Spruce/Indian rosewood  (อ่าน 1371 ครั้ง)

kenkenken

• member
ขาย Masuru Kohno no.15 1977 Spruce/Indian rosewood สภาพใช้งานครับ

เสียงดีดังมีพลัง เบสแน่นมาก sustain ยาว หน้าไม้ spruce ลายถี่ยิบมากๆและหลัง indian rosewood เกรนตรงสวยมากๆ กีตาร์เป็นสภาพใช้งานนะครับ มีร่อยรอยตามรูป ท่านที่ต้องการสภาพสวยผ่านได้เลยครับ กีตาร์อยู่นนทบุรี ดูของแจ้งผมล่วงหน้าซัก 1 วันนะครับ