Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้ว)ขายโปร่งไฟฟ้า Crafter TC035 ราคามิตรภาพ 7000 บาท รายละเอียดด้านในครับ ^^  (อ่าน 1123 ครั้ง)

hookkwa

• member
ขาย Crafter TC035 ครับ สภาพโดยรวมประมาณ 85% ครับ
เป็นทรง OM โดยรวมเสียงดีครับ ปิคอัพ LR baggs ออกแอมป์เสียงเยี่ยมมากใช้งานได้ปกติ แต่จูนเนอร์เสียนะครับ มีตำหนินิดนึงตรงรูปสุดท้ายเป็นรอยแถวๆบริดจ์แต่ไม่มีผลต่อเสียงครับ(ดูรูปสุดท้าย) เจ้าของเดิมแจ้งว่าทำตกครับ ผมใช้ออกงานที่บริษัทประจำ
กีตาร์ตัวนี้ผมรับมาจากเวปนี้หล่ะครับ 8000 บาท ขอส่งต่อให้ท่านที่สนใจครับ
ผมขาย 7000 บาทครับ
สนใจมาลองได้ครับ แนวรถไฟฟ้า หรือแถว สุทธิสาร สาธร เสาร์อาทิตย์แถวรังสิตครับ ไม่ชอบไม่ว่ากัน

ถามได้คนขายใจดีจ๊า สนใจดูรูปเพิ่มทักมาได้ครับ

Spec ตัดมาจากเวปครับคร่าวๆ
Crafter TC-035 Natural MODEL NAME – TC035/N
BODY STYLE – Orchestra Cutaway Model
TOP – Solid Engelmann Spruce
BACK – Indian Rosewood
SIDES – Indian Rosewood
BRACING – A-brace
NECK – Mahogany WIDTH AT NUT – 43mm
FRET BOARD – Indian Rosewood S

forum image hosting

hookkwa

• member
ขายแล้วครับ ขอบคุณเวปอคูสติคไทยครับ