Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วขอบคุณ Acusticthai.net คับ  (อ่าน 1059 ครั้ง)

Tanachai2530

• member
ขายแล้วขอบคุณ Acusticthai.net คับ
« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2015, 09:27:32 »
ขายแล้วคับ ส่งโดย Kerry ให้กับคุณพี่นเรศ หลำสำเริง จ.นนทบุรี

SONK

• member
cpx ให้เสียงเต็มกว่า apx เยอะเลยครับ ราคานี้สวยมากครับ

yoojuy

• member
ราคาดีเลย
สายลมที่หวังดี

kakhapprig

• member
อยู่แถวไหนครับ

กันตภณ

• member

SONK

• member
โอโห....5,000บาท ถูกมากเลยครับ

Tanachai2530

• member
โทมาสอบถามได้คับ ส่งเอกชน Keery ได้คับ ต่างจังหวัด 5 พัน รวมส่ง ระบบไฟฟ้าปกติ เล่นงานกลางแจ้งได้เลยคับ