Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า Epiphone หาแลกกีต้าร์โปร่งตัวเล็ก (3/4) ครับ  (อ่าน 959 ครั้ง)

monster_Bass

• member
(( ท่านใดสนใจซื้อก็ลองติดต่อมาดูนะครับ ไม่แพงครับ ))

ต้องการแลกกับกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าตัวเล็กนะครับ ขนาด 3/4 เช่นพวก Veelah To Go, Yamaha JR หรือยี่ห้ออื่นๆก็ได้ครับผม เอาแบบที่ไม่มีภาคไฟฟ้านะครับ หรือท่ามีจริงๆก็ลองเสนอมาได้ครับ ขอสภาพดี
ไม่แตกไม่ร้าว ไม่เสีย ไม่ซ่อมอะไรนะครับ คอดีไม่บิดไม่โก่งไม่งอ ครับ

========================================================
โปร่งEpiphone DR-100 ติด Fishman Presys Plus

สีซันเบริส สภาพ 90%+ มีรอยเล็กๆรอยเดียวตามรูปครับในวงสีแดงๆ
ติดภาคไฟฟ้าของ fishman รุ่น presys plus ครับเบิกของมือหนึ่ง
มาใช้งานได้ปกติดีครับ คอดีๆเฟร็ทเต็ม ตั้งทัชชิ่งมาแล้วครับเล่นง่าย
เปลี่ยนนัท และหย่อง เป็นกระดูกเรียบร้อย กีต้าร์ตัวนี้ผมใช้มือเดียวครับ
ซื้อมือหนึ่งมาครับใช้คนเดียว มีกระเป๋าบางแถมให้ครับ เสียงดีแน่นอนครับ
เสียงเกินราคาไปเยอะครับ

((( ท่านใดสนใจแลกติดต่อมาที่เบอร์ 087-771-7116 นะครับ ติดต่อได้ตลอดครับ )))

;D ;D :) :) :D :D