Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มี Veelah V1-P หาแลกทรง OM หรือ OOO หรือ G ก็ใด้ครับ  (อ่าน 1817 ครั้ง)

Ki-Ta-Kao

• member
Veelah V1P Slot Head
Top:  Solid Select Spruce              
Sides/Back:  Mahogany
Fretboard:  Rosewood               
Bridge:  Rosewood
Rosette:  Rosewood               
Binding:  None
Finish:  Open Pore                 
Tuners:  Diecast Chrome         
Truss Rod:  Adjustable
Length:  649mm                 
Neck Width:  43mm
Frets:  20
 สภาพ 95%  น้าท่านใดสนใจแลกติดต่อตามนี้ครับ 089-9183271
หรือไลน์มาก็ใด้ครับ  Line ID : narunartt

รูปน้อยครับยังไม่มีเวลาถ่าย น้าท่านใดสนใจเดวไงส่งทาง Line ให้ครับ
 แลกน่ะครับ OM หรือ OOO หรือ G จะเป็นกีต้าร์ใหม่หรือวินเทจก็ใด้ครับสภาพโอเคหน่อย น้าท่านใดสนใจรับแลก ฝากรูปและเบอร์โทรใว้เลยครับ ถ้ายังไงแล้วผมจะติอต่อกลับไปครับ ขอบคุณบ้านไม้ใว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณ

nhoy

• member
Re: มี Veelah V1-P หาแลกทรง OM หรือ OOO หรือ G ก็ใด้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 16:45:23 »
V1-P เป็นทรง Parlor ของ Veelah ที่เสียงดีและน่าเล่นครับ

chaigonh

• member
Re: มี Veelah V1-P หาแลกทรง OM หรือ OOO หรือ G ก็ใด้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 17:17:44 »
ใครชอบใครบลูส์ ทรงนี้ตอบโจทย์ได้ดีทีเดียว

Sumojeab

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 18:33:20 »
ไม่ทราบว่าสนใจแลกกับ Walden G3000 All Solid สภาพ 99.99% มั๊ยครับ อายุไม่ถึงเดือน แต่ Hard Case ด้านล่างมีรอยถลอกกับขาดนิดๆ เพราะตอนไปซื้อที่ Music City เอามอเตอร์ไซค์ไปขนมาครับ แล้วมันเสียดสีกับแฮนด์

ถ้าสนใจ ผมขอค่าส่วนต่าง โดยเพิ่มให้ผมสัก 10,000 บาทนะครับ

สภาพกีต้าร์ใหม่จริงๆ ครับ เหมือนออกมาจากโชว์รูมเลย

Ki-Ta-Kao

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 20:01:55 »
V1-P เป็นทรง Parlor ของ Veelah ที่เสียงดีและน่าเล่นครับ
ขอบคุณน้าหน่อยมากๆครับ น้าเป็นไอดอลผมเลยในการเข้ามาตอบในกระทู้ต่างๆ ขอบคุณครับ
ใครชอบใครบลูส์ ทรงนี้ตอบโจทย์ได้ดีทีเดียว
ขอบคุณน้า chaigonh มากๆครับ สำหรับคอมเม้นต์ดีๆ
ไม่ทราบว่าสนใจแลกกับ Walden G3000 All Solid สภาพ 99.99% มั๊ยครับ อายุไม่ถึงเดือน แต่ Hard Case ด้านล่างมีรอยถลอกกับขาดนิดๆ เพราะตอนไปซื้อที่ Music City เอามอเตอร์ไซค์ไปขนมาครับ แล้วมันเสียดสีกับแฮนด์

ถ้าสนใจ ผมขอค่าส่วนต่าง โดยเพิ่มให้ผมสัก 10,000 บาทนะครับ

สภาพกีต้าร์ใหม่จริงๆ ครับ เหมือนออกมาจากโชว์รูมเลย
ขอบคุณน้า Sumojeab อีกเช่นกันที่สนใจกรุณาเสนอกีต้าร์มาให้แลก คือราคากีต้าร์มันเกินราคาในใจผมไปเยอะ แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณที่สนใจครับ

japu

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 21:44:57 »
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=43058.0

แลกได้ไหม ..ครับ ขอบคุน

Ki-Ta-Kao

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 12:35:47 »
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=43058.0

แลกได้ไหม ..ครับ ขอบคุน
ขอบคุณน้า ่japu มากครับที่เสนอมา ขออนุญาติดู ทรงOM   OOO หรือ G ก่อนน่ะครับ