Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ผู้รู้TakamiNeช่วยตอบทีว่ายี่ห้อนี้เค้าเล่นรุ่นไหนเสียงดี ในงบ<=25,000บ. แท้งกิ้ว  (อ่าน 957 ครั้ง)

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'
สูงสุดคืนสู่สามัญ"-_

J.taka

• member
มือหนึ่งหรือมือสองครับ ถ้ามือหนึ่งคงได้เเค่เมด อินไชน่า ครับ

mai_911

• member
น้า จขกท อยู่จังหวัดไหนครับ จริงๆไปลองได้เลยนะครับ ได้หลายรุ่นเลน
แล้วไม่ทราบว่าต้องการภาคไฟฟ้าด้วยหรือเปล่าครับ

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'
อยู่บางนาตราดครับ อยากได้ไฟฟ้าในตัวก็ดีได้ไม่ต้องซื้อแยกและอยากได้มือ2จะได้สเปคดีหน่อย
ในงบเท่านี้..ขอบคุณทุกความเห็นครับ

guitar_import

• member
Takamineเด่นที่ภาคไฟฟ้าและหน้าตาความสวยงามของมันครับ ผมว่าถ้าจะเอาเสียงเปล่าอย่างเดียวนั้นแนะนำไปเล่นตัวอื่นเหอะ เห็นหลักๆก็มีภาคไฟฟ้าอยู่น่าจะ3-4แบบ ลองดูครับว่าจะชอบแบบไหน ที่เค้านิยมกันก็น่าจะเป็นCoolTube

guitarhaha

• member
งบนี้หามือสองดูครับ ถ้าโชคดีอาจได้รุ่นดีๆ ก็ได้

AMD[z]

• member
TaKamiNe Ptu107เป็นไงบ้างอ่าพี่ๆ ???

J.taka

• member
เป็นมือสองจากญี่ปุ่นน่ะครับ เสียงเปล่าค่ายนี้มีเอกลักษณ์ผมว่าเสียงออกบางๆ ไม่รู้เป็นทุกรุ่นไม๊ เเต่ก็เเล้วเเต่ชอบครับถ้ามีโอกาสได้ลองเราคงจะตอบได้ครับว่าดีไม่ดียังไง ชอบหรือไม่ชอบยังไง