Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Fishman Rare earth hum. vs Neo-D hum นี่ต่างกันเยอะมั๊ยครับ  (อ่าน 673 ครั้ง)

Paxx

• member
Fishman Rare earth hum. vs Neo-D hum นี่ต่างกันเยอะมั๊ยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 08:37:53 »
ฮัมบั้กกิ่งเหมือนกันแต่ต่างกันที่จุดไหนบ้างครับ ราคาต่างกันพอควร มีโอกาสได้ลองแต่ นีโอ-ดี ฮัม.เพราะตัวแทนมีแต่ Rare earth blend ขอคำแนะนำหน่อยครับ

mai_911

• member
Re: Fishman Rare earth hum. vs Neo-D hum นี่ต่างกันเยอะมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 12:13:50 »
เยอะครับ ราคาคนละชั้น มวยคนละรุ่น แคแรคเตอร์ใกล้เคียง แต่เนื้อเสียงสู้กันไม่ได้ครับ
ยิ่งตัว blend ก็มีไมค์ด้วยครับ