Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ลดสุดๆ โปร่งไฟฟ้า veelah v1d ภาคไฟฟ้า gt3 ติดมาจากทางร้าน อายุ1สัปดาห์ ขาย 4800  (อ่าน 1970 ครั้ง)

standbyme46

• member
veelah v1 เป็นทรง d ไม่ cut away ติดปรีแอมป์ gt3มีจูนเนอร์ในตัว ปรับ ทุ้ม กลาง แหลมได้ครบ
ปรีแอมป์ติดมาจากทางร้าน music forte สภาพใหม่สุดๆเลือกตัวที่งานกับลายไม้สวยที่สุดจากทางร้าน
ไม่มีตำหนิใดๆทุกจุบเนี๊ยบเหมือนของใหม่ ป้ายแขวนยังอยู่ครบ ปรับactionต่ำจากทางร้านเรียบร้อยเล่นง่ายไม่เจ็บนิ้ว
 สายยังใหม่ไร้สนิม มี กระเป๋า พร้อมสายแจ๊คเสียบไฟฟ้า เล่นไปได้ไม่กี่ครั้ง
ซื้อมา6300 ขอขาย 4800ครับ สะดวกนัดเจอ mrt พระราม9 ฟอร์จูน
สนใจโทร 0850660882

standbyme46

• member

phadet

• member
  • ♪♩♫น้ำใจมีไว้ให้พวกพ้อง.ยิ่งให้ยิ่งมาก.ไม่มีหมด♪♫♯
ใหม่มาก  :)

standbyme46

• member
ขอดันหน่อยคับบ

standbyme46

• member
สอบถามได้ครับ

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
ตัวนี้เจ๋งครับ เล่นง่ายเพราะ Set up แล้ว ภาคไฟฟ้า G Tone GT-3 ไม่ธรรมดา มาพร้อม EQ 4 Band
ราคาก็ไม่แรงใครมองอยู่ เล่นได้เลยครับ

standbyme46

• member
ขอบคุณอาจารย์ครับที่แวะเข้ามา

standbyme46

• member

standbyme46

• member

jackle108

• member
เพิ่งถอยมาเองทำไมขายซะละครับ