Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประเด็นเก่า อีสานมี้ตติ้ง สอบซ่อม แอบซุ่ม ครับ  (อ่าน 142144 ครั้ง)

nhoy

• member
ขอให้น้าๆ มีความสุขและสนุกสนานกันมากๆ กับ "อีสานมี้ตติ้ง" นะครับ
ระลึกถึงน้าๆ ทุกท่านครับ :D

น้าหน่อยไม่มาตัดริบบิ้นเปิดงานเหรอครับ...........
อยากไปมากครับน้าต่อ..... แต่ยังไม่มีโอกาสเลยครับ ติดโน่นติดนี่อยู่เสมอ
ระลึกถึงน้าต่อ..... และน้าๆ ทุกท่านครับ
เดินทางโดยปลอดภัย และขอให้สนุกกันมากๆ นะครับ :D

Traveler

• member
สวัสดีคร้าบบบบบบ   มานั่งรอ นอนรอ แล้วคร้าบบบบบ ยังไม่เห็นมีใครมาเลย

เอ๊า ลืมไป เขาจะมากันพรุ่งนี้นี่นา
ปล. ที่ขอนแก่นอากาศดี  จุ๊บุ๊ จุ๊บุ๊  :)

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ผมออกจาก กทม. 6.30 น...........คงถึงขอนแก่นเที่ยงกว่าๆครับ.......

tao

• member
พรุ่งนี้เช้าเจอกัน  ออกจากเชียงใหม่สองทุ่มครับ

น้าต่อ.....

• member
พรุ่งนี้เช้าเจอกัน  ออกจากเชียงใหม่สองทุ่มครับ

ฝากซื้อน้ำแข็งซักยี่สิบสิ.......น้ำแข็งที่ขอนแก่นเค้าว่าไม่ค่อยเย็น.......

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
ขอให้ทุกๆท่าน ที่เดินทางไป Esan Meeting
เดินทางโดยปลอดภัย และ ขอให้สนุกสนาน กันทุกๆท่าน ครับ

รอชมภาพ บรรยากาศ

susdam

• member
ช่วยลงแผ่นที่เริ่มจาก เซ็นทรัล หน่อยได้ไหมครับ ผมไปไม่เป็น

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
สวัสดีคร้าบบบบบบ   มานั่งรอ นอนรอ แล้วคร้าบบบบบ ยังไม่เห็นมีใครมาเลย

เอ๊า ลืมไป เขาจะมากันพรุ่งนี้นี่นา
ปล. ที่ขอนแก่นอากาศดี  จุ๊บุ๊ จุ๊บุ๊  :)
.
สกลฝนตกหนัก เลย ลูกเพ่  ขับรถข้ามภู ยากกกก   พรุ่งเช้าอออกกกกกกก เจอกัลลลลลลลลลลลลลลลลลล ครับ
รักเธอนะ....กีต้าร์

bignid

• member
ขอให้น้าๆทุกๆท่านเดินทางไป-กลับ ด้วยความปลอดภัยนะครับ รบกวนเก็บภาพ-เสียงมาฝากด้วยนะครับจะรอชมบรรยากาศครับ และถ้าหากได้มีโอกาสพร้อมเมื่อไหร่ก็อยากจะไปร่วมงานด้วยอีกคนนะครับ   ;D ;D ;D

time

• บุคคลทั่วไป
ฝากน้าๆถ่ายคลิปเด็ดมาฝากด้วยนะคร้าบบบบบ......

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
ขอให้เป็น มิตติ้งที่สนุก และ มีความสุขกับสิ่งที่รัก กันทุกท่านเลยน๊ะครับ

โอกาสหน้าต้องได้เจอกับน้าๆ อคุสติกไทย กันอีกครั้งหนึ่ง

เดินทางปลอดภัย ครับ

eesanan

• member
พรุ่งนี้เย็น เจอกันครับพี่น้องงงงง

OLARN

• member
    • OLARN2000
ข้าน้อย ขอคาราวะผู้กล้า เหล่าวิทยายุทธทั้งหลาย....หากมีวาสนา ในโอกาสหน้าคงได้ร่วมวงกับพวกน้า ๆ ทั้งหลายสักจอก สองจอก....ขอให้พวกท่านไ้ด้รับแต่ความสุขและสนุกสนาน...สมกับที่ได้รับฉายา กีต้าร์ไร้เทียมทาน...  น้า โอราน จากเชียงรายไม่ทราบว่าอยู่แถวไหน ... ข้าน้อย อยู่เมืองพาน ...หากได้พบพานท่าน คงจะเป็นบุญตาเป็นอย่างยิ่ง...
ผมอยู่ไม่ไกลจากพานครับ อยู่แม่ลาว ว่างๆ ก็แวะมาเยี่ยมกันได้ครับ ที่ร้านกาแฟของผมที่เชียรายครับ ryokan cafe' (http://www.facebook.com/ryokancafe )
ยินดีที่ได้รู้จักครับน้า xavier samak

OLARN

• member
    • OLARN2000
เดี๋ยวคงออกแต่เช้าเหมือนกันครับ (ป่านนี้ยังไม่นอนอีก)
แล้วเจอกันครับทุกท่าน

น้าต่อ.....

• member
ออกเดินทางเมื่อฟ้าสาง.........

nhoy

• member
^^
เดินทางโดยปลอดภัยนะครับน้าต่อ..... และน้าๆ ทุกท่าน

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
เราจะเจอกันโดยสวัสดิภาพ
คนที่ไม่มีโอกาสมาร่วมงาน เป็นที่น่าเสียดาย
งานนี้จัด บิ๊ก เซอร์ไพร๊ซ์ อย่างแรง (อุ้บไว้ก่อน) 555

yod69

• member
ขอให้มีแบบผ่อน0%ยาวๆด้วยเถิด......สาธุ!!!

Mr.Gula101

• member
ขอให้มีแบบผ่อน0%ยาวๆด้วยเถิด......สาธุ!!!
****.... แล้วจะไปซื้ออะไรกับเค๊าพ่อคุณ...

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
ถึงแล้วเน้อ.......แต่ลงรูปจากโทรฉับบ.เป็น55555 ;D ;D
noomxman