Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: งบ 5 พัน ถ้าไม่นับรวมพี่วีระ จะมีตัวไหนน่าสนใจครับ  (อ่าน 2452 ครั้ง)

Maniac27

• member
ตอนนี้เล็งๆ morris w-20 อยุ่ครับ
แนะนำหน่อยครับ

nantfa

• member
Re: งบ 5 พัน ถ้าไม่นับรวมพี่วีระ จะมีตัวไหนน&
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 12:29:35 »
ถ้า morris เเนะนำ  w-25  ขึ้นไปครับ  ลอง W40 หน้าซื้อขายซิ เเต่ งบคงบานปลาย เเต่ ถ้าเพิ่มงบไม่ได้
W20  5000 ก็โอเค

Fg 151 ในหน้าซื้อขายก็น่าสนใจไม่น้อย
อย่าง youtube คลิปนี ใช้ Fg 151 อัด

"Isa Lei"- John Trik

เเล้วก็ jack & Danny DG 2 SNL ก็น่าสนใจ ประมาณ 6000 เป็น Top Solid มีขายที่เดอะมอลถ้าชอบเเบบ เบสเยอะ คอใหญ่

เเต่เดี่ยวก่อน APPLAUSE BY OVATION AE 28  จากหาดใหญ่ก็น่าสนใจ มากๆ ในหน้าซื้อขายตอนนี้
น้าคนขายเอง ก็อยู่ในเว็บนี้มานาน ไม่ต้องห่วงเรื่อง โกงครับ ไว้ใจได้เเน่นอน ถ้าชอบหลังเต่า เเล้วคอเล็กๆ นะ
เสียงเปล่า โอเค เพราะมี ซาวด์โฮ  ออกเเอมป์ใป ได้ด้วย

http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=2586.0

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
w20 แจ่มเลยครับ^^
MUGEN_guitar_SHOP

ohm_pea

• member
การอัดผ่านวีดีโอ มันตัดต่อ ปรับเสียงได้ แต่เพลงนี่เพราะดีครับ ฟังไปฟังมา เหมือนเด็กหญิงปรางค์ ของ น้าหมู พงสิษท์ เลย
จันทาร ดีกว่า จันไร

balleka

• member
่จริงๆ japan เก่าๆงบไม่เกินนี้เสียงดีเวอร์ครับผม
[url=http://pic.free

Ignite

• member
  • ดูโง่เเต่ก้อเท่
มาส่องครับ
ระบบคือหัวใจ

aneng

• member
5พันไม่วีระ ก็ชิสุ ปั๊ก ตัวนี้ก็งาม..แต่โกล์เด้นตัวนี้เกินงบ..ล้อเล่ง.เหมือนballeka japanเก่าไม่ต้องเบิร์น..

touchBCC161

• member
YAMAHA F-310 เลย ง่ายๆ เรียบๆถูกๆ สบายๆ สวยคลาสสิก

nantfa

• member
การอัดผ่านวีดีโอ มันตัดต่อ ปรับเสียงได้ แต่เพลงนี่เพราะดีครับ ฟังไปฟังมา เหมือนเด็กหญิงปรางค์ ของ น้าหมู พงสิษท์ เลย

ใช่เลย น้าโอมเสียงสด ไม่เหมือนเลย 5555+  ( นั่นมันปิ้กกิ้ง) อันนี้ สาดคอร์ด

eBay USA 出品物: YAMAHA FG-151 Western Flattop Acoustic, すのう氏による演奏

nantfa

• member
อันนี้ W 20 ของท่านผู้การ  

morris w-20

nantfa

• member
APPLAUSE BY OVATION AE 28  จากหาดใหญ่ก็น่าสนใจ มากๆ

Applause by Ovation AE 28 Test