Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม เรื่องหัวกีต้าร์เป็นรอยครับ...  (อ่าน 565 ครั้ง)

sukasame@iyoma

• member
  • ..ทุกชีวิตดิ้นรน ค้นหาแต่จุดหมาย ใจในร่างกายกับไม่เจอ...
 :) :)หัวกีต้าร์เป็นรอยบิ่นทั้งสองข้าง ไม่รู้โดนรัยมาจากเจ้าของเดิม ผมจะเอากระดาษทรายมาขัดให้มันเนียนๆได้ไหมครับ มันมีผลต่อเสียงหรือปล่าวครับ YAMAHA FG730 รบกวนด้วยน่ะครับ  :) :) :)

nhoy

• member
Re: รบกวนสอบถาม เรื่องหัวกีต้าร์เป็นรอยครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 14:34:51 »
เรียนน้า sukasame@iyoma
จะทำก็ได้ครับ แต่ถ้าเป็นผมแล้วผมจะปล่อยเค้าไว้อย่างนั้นครับ