Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เซทอัพกีต้าร์ & ติดตั้งปิ๊คอัพกีต้าร์โปร่ง แก้บาลานซ์ รายละเอียด หน้า 1  (อ่าน 255647 ครั้ง)

tom1423

• member
นัด SET UP กีต้าร์ crafter glxe 4000 แถวดินแดง สะดวกวันไหน รบกวนโทรแจ้งหน่อยครับ ต้อม 086-5529109 ขอบคุณครับ 8) 8) 8) 8)

rivulatus

• member

Poomjai39

• member
Taylor Ga3 เซ็ตอัพ ติด lr bagg anthem sl เล่นสบาย งานเนี๊ยบมากครับ

ขอบคุณมากครับ

ThunZZZ

• member
ผมอยากเอากีตาร์ไปเซทอัพมากเลย แต่อยู่ชลบุรีเซงเลยๆๆ

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
น้าเอก แนะนำพี่หน่อยครับ yamaha FG 302D ทรง OM  ติดภาคไฟฟ้าตัวไหนดี จะเจาะก็กลัวอยู่ (กลัววันหลังขายไม่ออก 555)
  ดูว่าคุณพี่มีงบเท่าไหร่ สนใจแบบไหนครับ เจาะข้างมีปรี ฝัง คาด แอคทีฟ พาสซีฟ
Taylor Ga3 เซ็ตอัพ ติด lr bagg anthem sl เล่นสบาย งานเนี๊ยบมากครับ

ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณคุณภูมิเช่นกันครับ ดีใจที่ชอบครับ

Jopiya

• member
ช่างเอกครับรบกวนถามหน่อยครับ. พอดีปุ่มtuner ของbband 35 มันกดติดยากน่ะครับ มีวิธีแก้ไขมั๊ยครับ. ไม่อยากเข้าไปท่ีmusic city ไม่ค่อยมีเวลาน่ะครับ

thepgesorn

ลองใช้สเปรย์ contact cleaner ฉีดล้างดูครับ ถอดแบตเตอรี่ออกก่อนนะครับ ฉีดเข้าไปแล้วกดย้ำๆครับ

Jopiya

• member
ขอบคุณมากครับช่างเอก ฉีดตรงข้างปุ่มเลยใช่ไหมครับ ถอดแต่แบตอย่างอื่นไม่ต้องถอด ผมเข้าใจถูกเปล่าครับ

naisema

• member
สอบถามแก้อาการสายตีเฟร็ตได้หรือเปล่าครับ  เป็นเฉพาะตอนคาดคาโป้ครับ
line id: naisema

thepgesorn

งดรับงานซักช่วงนึงครับ...เจ้าตัวเล็กคลอดแล้วครับ
มีอะไรฝากถามไว้ในนี้ได้ครับ จะเข้าดูอย่างน้อยวันละครั้งครับ

SONK

ยินดีกับช่างเอกและภรรยาด้วยนะครับ และต้องขอต้อนรับคุณหนูน้อยเข้าสู่บ้านไม้ด้วยครับ

Jopiya

• member

nhoy

• member
   งดรับงานซักช่วงนึงครับ...เจ้าตัวเล็กคลอดแล้วครับ
มีอะไรฝากถามไว้ในนี้ได้ครับ จะเข้าดูอย่างน้อยวันละครั้งครับ
ขอแสดงความยินดีกับ "น้าเอก" ด้วยนะครับ
ขอให้ "ตัวเล็ก" (เรียกตาม "น้าเอก" ครับ) จงมีสุขภาพที่แข็งแรง เป็นที่รักใคร่ของทุกๆ คน และขอให้ "น้าเอก" และครอบครัวจงมีความสุข-ความเจริญนะครับ
ยินดีด้วยครับ "น้าเอก" :) :) :)

h5555

• member
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ขอให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกเจ้าตัวเล็กมีสุขภาพที่แข็งแรงตลอดไปครับ

susdam

• member

thepgesorn

ขอบคุณพี่ๆ น้าๆทุกท่านครับ คลอดเมื่อค่ำนี้ ผู้ชาย 3.2 กก. แข็งแรงดีครับ....

wern

• member
ยินดีกับช่างเอกด้วยครับผม ^^

tuduts

• member
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ;)

Bond11

ต่องหาเวลาเอา
ของรักไปทำสปาบ้างละ อิอิ

pgakai

• member
ตอนนี้พี่รับทำไหมครับ