Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้านึกอยากจะเล่นกีต้าร์ เพลงรัก หวานๆ จะเล่นเพลงอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 641 ครั้ง)

KKguitar

• member
เพื่อนๆครับ...

ถ้านึกอยากจะเล่นกีต้าร์ เพลงรัก หวานๆ อยากเล่นเพลงอะไรบ้างครับ

ส่วนตัวผมอยากเล่น

เพลง ความรัก ของ ออโต้บาน (เก่าไปหน่อย นะ)
และก็ Eternal Frame มากๆ ครับ..

totti_wt

• member
  • ^_^
LOVE-Live at JW Marriott Hotel Bangkok/Fingerstyle by Den

ช่วงนี้ผมกำลังอินกับเพลงนี้ครับ..
อ.เด่น บรรเลงได้หวานมากๆ ครับ... ^_^