Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมทาสีขึ้นบ้านใหม่ Ukethai.com (อุ๊คไทย) ฉลองขึ้นบ้านใหม่ ด้วยกิจกรรมของรางวัล เพียบบ!  (อ่าน 7037 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism

ถึงเพื่อนๆ สมาชิกบ้านไม้อะคูสติกไทย

ตอนนี้ทีมงานบ้านไม้ ได้ขึ้นบ้านใหม่ สำหรับ(เอาใจ) ผู้รัก ukulele
ภายใต้ชื่อ www.ukethai.com (อุ๊คไทย)

วันอังคารที่ 22 มีนาคม นี้ เวลา 8.00 น. เป็นวันแรกที่เปิดบ้าน
และในโอกาส "ขึ้นบ้านใหม่" นี้ ทาง ukethai.com มีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ สำหรับเพื่อนๆ ชาวอุ๊คด้วย

สำหรับเพื่อนๆ ชาวอุ๊ค 500 ท่านแรก ที่ได้ลงทะเบียน(Register)กับเรา
ทีมงานอุ๊คไทยจับแจกรางวัล "ฟรี Ukulele" จำนวน 3 รางวัล

1. จับแจกรางวัล Ukulele ยี่ห้อ Aria รุ่น ACU-250 (concert body)
2. จับแจกรางวัล Ukulele ยี่ห้อ Stagg รุ่น US-80S (soprano body)
3. ..............จะแจ้งให้ทราบรุ่นอีกครั้ง....................

ประกาศชื่อผู้โชคดี วันที่ 22 เมษายน 2554 นี้

ขอขอบคุณผู้สนับสนุนของรางวัล...
- Music Collection (www.music.co.th)
- Ukeuke Shop (www.ukeukeshop.com)
- Maestro Guitar & Ukulele Shop (http://thailand.maestroguitars.com/blog/)

จึงแจ้งมาเพื่อให้ชาวอุ๊ค รับทราบโดยทั่วกัน: ) แล้วพบกันที่  www.ukethai.com (อุ๊คไทย)  
อีกหนึ่งช่องทางที่ http://www.facebook.com/ukethai

aneng

• member
Re: เรียนเชิญ ร่วมทาสีขึ้นบ้านใหม่ สำหรับคนอุ๊ค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 09:14:08 »
รับแซบครับผม..ขอหัดอีกหน่อยนึงพึ่งเล่นได้4ตัวโน็ตเอง มัวแต่วุ้นเอ้ยวุ่นกับกีตาร์ทั้งวัน.. ;D

pongnarin

• member
Re: เรียนเชิญ ร่วมทาสีขึ้นบ้านใหม่ สำหรับคนอุ๊ค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 09:59:34 »
ไหงเข้าไม่ได้อ่ะครับ

chet

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:44:16 »

ยินดีด้วยกับบ้านไม้อีกหลัง ผมเข้าได้นะ ลองคลิกไป------------- http://www.ukethai.com/

Ham lele

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:48:19 »
อ่อ ที่เข้าไม่ได้เพราะ ww 2ตัวเอง

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
อับเดทนิดหน่อยครับ

ร้าน Music Acumen (http://www.musicacumen.com/) สนับสนุนของรางวัลเพิ่ม 1 รายการเป็น

"Ukulele ยี่ห้อ Lanikai" ขนาด Tenor รุ่น LU-21T (tenor body)

เรียนเชิญ Aloha กันได้แล้วที่ www.ukethai.com สถานที่บันเทิงแห่งใหม่ ใกล้ๆ อะคูสติกไทย : )

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ตามไปอยู่ด้วยแน่นอนครับ......อิอิ

Biaj_man

• member
  • ไม่ได้โดนเลือกให้เล่น ..แต่เลือกที่จะเล่น
ไม่ได้เห็นแก่ได้นะครับ  แต่อยากได้มาาาากกกกก

Peng

• member
ถ้าได้คงได้ฝึกอู้คแนครับ
อยากได้อะ

katika

• member
  • Feel good~
1 2 3 เมษานี้ ผมจะไประยองกับเพื่อนๆพอดี ขอยืม uke มาก่อนสักตัวได้ป่ะ หุหุ ^^

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
ตามไปด้วยคน
facebook.com/byrt21

P'za

• member
มาแล้ว...สิ่งดีดี...ที่รอคอย ukethai.com ขอเป็นสมาชิกด้วยนะครับ
"fake plastic trees"

FOTOBEER

• member
ไม่ได้เห็นแก่ได้นะครับ  แต่อยากได้มาาาากกกกก

นิสัยเหมือนผมเป๊ะ  ไม่เห็นแก่ด้าย.......เห็นแต่เข็ม...555555555555

kaizer123

• member
สมัครไปแล้วครับผม อยากได้จังๆ 555555
ผมคุ้นหน้าจังเลย เคยเป็นครูสอนดนตรีที่ไหนป่ะครับนี่ :D

sonic

• member
จัดหนักไปเเล้วครับ

FOTOBEER

• member
ขอบอกว่า กำลังคึกคักมากที่บ้านอุ๊ค  ผมรอวันนี้มาตั้งนาน วันที่บ้านไม้ได้ แตกหน่อออก มาเป็น บ้านอุ๊ค อย่างเต็มรูปแบบ และ เป็นกลาง

kaizer123

• member
อย่าเที่ยวเพลินนะครับน้าเบียร์มาเยี่ยมบ้านหลังนี้มั่ง 5555

FOTOBEER

• member
อย่าเที่ยวเพลินนะครับน้าเบียร์มาเยี่ยมบ้านหลังนี้มั่ง 5555

ผมไม่ไปไหนหล่อกครับ ก็อยู่ มันแค่ 2 บ้านนี้หละครับ......อิอิ

Mook :)

• member
ตามไปโบกปูน ทาสี ปูกระเบื้อง มุงหลังคาให้แล้วจ้าาา

Mook :)

• member
ผมไม่ไปไหนหล่อกครับ ก็อยู่ มันแค่ 2 บ้านนี้หละครับ......อิอิ
มีบ้านเล็ก้บ้านน้อย อิอิ