Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ช่วยแกะเพลงนี้ให้หน่อยอะครับ  (อ่าน 863 ครั้ง)

Podjarin

• member
How Deep Is Your Love John Frusciante

ผมดูไม่ออกอะครับว่าเขาใช้คอร์ดไร  ฟังไม่ออกด้วย  ลองแกะและรู้สึกมันไม่เหมือนเลยอะครับ  รบกวนน้าๆช่วยลองแกะทีครับ   ขอบคุณครับ

sonic

• member
Re: อยากให้ช่วยแกะเพลงนี้ให้หน่อยอะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 14:54:52 »
ถ้าจะเอา เวอร์ชั่้นของ John Frusciante ลองฟังและดูจากคลิปนี้
สังเกตคอร์ดที่เขาจับ แล้วแกะตาม ไม่ยากครับ

How deep is your love John Frusciante - cover