Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147824 ครั้ง)

sc1104

• บุคคลทั่วไป
ลงรายละเอียดอีกรอบ อิอิ

โอนเรียบร้อยแล้วนะคร้าฟพี่ จำนวนเงิน 1360 บาท เวลา 14.45 วันที่ 5/09/55

เอา pc-1 สีแดง กับ aw2g สีแดง จ้าา

กรุณาส่ง

คุณ พาณิช แซ่ฮั่น
607 ถ.สิโรรส อ.เมือง ต.สะเตง จ.ยะลา 95000

tel - 080-0886807

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
ลงรายละเอียดอีกรอบ อิอิ

โอนเรียบร้อยแล้วนะคร้าฟพี่ จำนวนเงิน 1360 บาท เวลา 14.45 วันที่ 5/09/55

เอา pc-1 สีแดง กับ aw2g สีแดง จ้าา

กรุณาส่ง

คุณ พาณิช แซ่ฮั่น
607 ถ.สิโรรส อ.เมือง ต.สะเตง จ.ยะลา 95000

tel - 080-0886807

ผมสั่งซื้อ KORG AW2G (สีดำ) 1 ตัว (โทรไปคุยเมื่อ 17.25 น.)
ได้โอนเงิน 890.03 บาท พร้อม sms การโอน และ ที่อยู่สุโขทัย เรียบร้อยแล้วครับ

พรุ่งนี้ส่งให้ครับผม ^ ^
★Acoustic Ministry★

PichPo

• member
โอนแล้วครับ 521บาท
เวลา04/10/12  23:31:47
จากคุณPichPo
KORG PC-1 สีเหลือง 1อัน (ถ้าไม่มีเอาสีเขียว)
กรุณาส่ง คุณพิช
ที่อยู่ 39/3 ซ.เจริญกรุง93 แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม กทม.10120
โทร 0891420243

★ hemp ★

• member
โอนแล้วครับ 521บาท
เวลา04/10/12  23:31:47
จากคุณPichPo
KORG PC-1 สีเหลือง 1อัน (ถ้าไม่มีเอาสีเขียว)
กรุณาส่ง คุณพิช
ที่อยู่ 39/3 ซ.เจริญกรุง93 แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม กทม.10120
โทร 0891420243

สีเหลืองยังมีอยู่ครับ ^ ^

พรุ่งนี้ส่งให้นะครับ ขอบคุณมากครับ ^ ^

syaorankung

• member
สอบถามครับน้า

ตัว pitchclip สีแดง มีของมั้ยครับผม?

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :)

kittaphart

• member
ไม่เป็นไร ช้าๆได้พร้าเล่มงาม ถือคติพจน์นี้ไว้ ของมาแล้วรออย่างเดียวคือไปรษณีย์จะมาส่งตอนไหนเท่านั้น

ส่วนประมูลกีต้าร์ takamine pt-108  นี่ ว่าแล้ว มันต้องมี bugatti สิน่า  แซงขาดเลย เที่ยวหน้าขอลง

ประลองอีก  คราวนี้ใช้น้ำมัน เครื่องบินเลยเป็นไง ออกเทน 100 ให้มันขาดไปเลย 555

jazzinblue

หวัดดีครับน้า Hemp สบายดีนะครับ
น้ายังมี กีต้าร์ Relic made by Hemp อยู่ไหมครับ สนใจ ไปเปิดเจอกระทู้เก่าๆ
ถ้าราคาไม่แรง จะถอยไปเล่นในวงเหล้า อิอิ
ขอบคุณครับ :D

★ hemp ★

• member
ฝากเลขเด็ดอีกสักชุดครับ ^ ^

EI 7513 2439 8 TH ----- สุโขทัยครับ ^ ^

EI 7513 2440 7 TH ----- ยานนาวาครับ ^ ^

EI 7513 2439 8 TH ----- ยะลาครับ ^ ^

ขอบคุณทุกท่านมากมายครับ ^ ^

----------------------------------

สอบถามครับน้า

ตัว pitchclip สีแดง มีของมั้ยครับผม?

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :)

สีแดงตัวสุดท้ายเพิ่งมารับไปจากบ้านผม เมื่อสักครู่นี้เองครับ ^ ^

สีอื่นพอจะแทนได้ไหมครับ รอรอบหน้าคงอีกนานเลยครับ ^ ^

ใครสนใจสีไหนให้ไวนะครับ ^ ^

ไม่เป็นไร ช้าๆได้พร้าเล่มงาม ถือคติพจน์นี้ไว้ ของมาแล้วรออย่างเดียวคือไปรษณีย์จะมาส่งตอนไหนเท่านั้น

ส่วนประมูลกีต้าร์ takamine pt-108  นี่ ว่าแล้ว มันต้องมี bugatti สิน่า  แซงขาดเลย เที่ยวหน้าขอลง

ประลองอีก  คราวนี้ใช้น้ำมัน เครื่องบินเลยเป็นไง ออกเทน 100 ให้มันขาดไปเลย 555

ใจเย็นครับน้า 555+ มีชุดใหม่ลงประมูลแล้ว แวะไปทักทายกันนะครับน้า ^ ^

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=24031.0

หวัดดีครับน้า Hemp สบายดีนะครับ
น้ายังมี กีต้าร์ Relic made by Hemp อยู่ไหมครับ สนใจ ไปเปิดเจอกระทู้เก่าๆ
ถ้าราคาไม่แรง จะถอยไปเล่นในวงเหล้า อิอิ
ขอบคุณครับ :D

ตอนนั้นน้า nutpook มาให้ทำให้อ่ะครับ ถ้าน้าอยากได้ก็ส่งกีต้าร์มาให้ผมทำก็ได้ครับ แต่ห้ามรีบนะจ๊ะ ^ ^

ปล. hemp relic ของแท้ สาย6 ต้องม้วนอยู่บนหัวนะจ๊ะ ห้ามตัดโดยเด็ดขาด 555+ ^ ^

syaorankung

• member
สีแดงตัวสุดท้ายเพิ่งมารับไปจากบ้านผม เมื่อสักครู่นี้เองครับ ^ ^

สีอื่นพอจะแทนได้ไหมครับ รอรอบหน้าคงอีกนานเลยครับ ^ ^

น้า hemp ครับ

แล้วสีเหลือง หรือส้ม หรือชมพู (pitchclip) ยังมีมั้ยครับ?

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ^^

★ hemp ★

• member

แล้วสีเหลือง หรือส้ม หรือชมพู (pitchclip) ยังมีมั้ยครับ?

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ^^

มีทุกสีครับ แต่สีแดงหมดแล้วครับ ^^

coolclub

• member
สุโขทัยได้รับ AW2G แล้วครับ ประมาณ 10 โมง
ครานี้ไปรษณีย์ ems เร็วมาก ส่งวันศุกร์เช้า ถึงเสาร์สาย ๆ
Return To A=432hz

★ hemp ★

• member
สุโขทัยได้รับ AW2G แล้วครับ ประมาณ 10 โมง
ครานี้ไปรษณีย์ ems เร็วมาก ส่งวันศุกร์เช้า ถึงเสาร์สาย ๆ

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ^ ^

sc1104

ยะลายังมาไม่ถึงเลย รอ รอ อิอิ

[email protected]

• member
เรียน น้า hemp

ตอนนี้รุ่น AW-2G มีสีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

Yingyos

★ hemp ★

• member
ยะลายังมาไม่ถึงเลย รอ รอ อิอิ

ใจเย็นครับน้า ตอนนี้เดาว่าแวะประจวบอยู่ คาดว่าวันจันทร์ก็น่าจะถึงอ่ะครับ ^ ^

ตอนนี้รุ่น AW-2G มีสีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

Yingyos

ตอนนี้ AW-2G มีสีดำ / ขาว / ฟ้า / เขียว / ส้ม / เหลือง / น้ำเงิน ครับ ^ ^

บางสีก็เหลือตัวเดียวแล้วนะครับ ^ ^

kittaphart

• member
ได้รับของแล้วนะครับ แจ๋วจริงๆ ตั้งสายง่ายดายมากๆเลย รวดเร็วมากๆ  ขอบคุณมากครับที่จัดส่งได้ไวจริงๆ

[email protected]

• member

รบกวนขอจอง AW-2G สีฟ้า ๑ อันครับ (เอ...ไม่ทราบว่า เอาไปใช้ตั้งสายอูคูเลเล่ได้หรือเปล่าเอ่ย?)

จัดส่งที่ นายยิ่งยศ สุนทรศารทูล
เลขที่ ๓๑ อาคารพญาไท ชั้น ๓ ห้อง ๓๑๑ ถนนพญาไท แขวงถนนพญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร ๑๐๔๐๐

อนึ่ง ต้องโอนเงินให้น้า hemp จำนวนเท่าไหร่ครับ รวมทั้งขอชื่อและหมายเลขบัญชีที่จะให้โอนเงินไปด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ยิ่งยศ

★ hemp ★

• member
ได้รับของแล้วนะครับ แจ๋วจริงๆ ตั้งสายง่ายดายมากๆเลย รวดเร็วมากๆ  ขอบคุณมากครับที่จัดส่งได้ไวจริงๆ

ขอบคุณครับ ของเค้าดีจริงครับ ^ ^

รบกวนขอจอง AW-2G สีฟ้า ๑ อันครับ (เอ...ไม่ทราบว่า เอาไปใช้ตั้งสายอูคูเลเล่ได้หรือเปล่าเอ่ย?)

จัดส่งที่ นายยิ่งยศ สุนทรศารทูล
เลขที่ ๓๑ อาคารพญาไท ชั้น ๓ ห้อง ๓๑๑ ถนนพญาไท แขวงถนนพญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร ๑๐๔๐๐

อนึ่ง ต้องโอนเงินให้น้า hemp จำนวนเท่าไหร่ครับ รวมทั้งขอชื่อและหมายเลขบัญชีที่จะให้โอนเงินไปด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ยิ่งยศ

รับแซ่บครับน้า รายละเอียดทุกอย่างอยู่ที่หน้าแรกแล้วครับ ^ ^

ตั้งสายกีต้าร์ / เบส / อูคูเลเล่ และไวโอลินครับ ^ ^

syaorankung

• member

ผมเมลไปในเมลอะครับ หรือว่าแจ้งในนี้ก็ได้?

โอนเงินได้เลยมั้ยครับ? ฮ่าๆ ^^

★ hemp ★

• member

ผมเมลไปในเมลอะครับ หรือว่าแจ้งในนี้ก็ได้?

โอนเงินได้เลยมั้ยครับ? ฮ่าๆ ^^

ได้รับเมลแล้วครับ ^ ^

โอนได้เลยครับ ของพร้อมส่งครับ โอนแล้วส่งที่อยู่มาได้เลยนะครับ ^ ^