Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยฟังที่ พี่แกพูดหน่อยครับ เค้าพูดอะไรเกี่ยวกับ ประเทศไทยครับ  (อ่าน 3857 ครั้ง)

Rut_pro

• member
ผมชอบ แสดงสดของแก สนุกมาก ไปสอยมาเป็น Limited Edition 365 บาท 2CD 1 DVD
ถ้ามี โฮมเทียเตอร์ดีๆ เปิดเนี้ยคงสุดยอด แต่ผมดันซื้อมาดูใน com 555+++

ซื้อที่ไหนครับ ชื่อ CD DVD อะไรครับ
ผมซื้อที่ เดอะมอล บางกะปิ หาอยู่หลายร้านกว่าจะเจอ เพราะน่าจะวางขายมานานแล้ว อาจจะหมดแล้ว หายากหน่อย
ชื่อ Jason Mraz – We Sing. We Dance. We Steal Things. (แบบ Limited Edition) หน้าปกขาวๆ วาดเหมือนการ์ตูน
....สงสัยที่แกรู้จักประเทศไทย ก็คงเพราะเห็นว่า หลังจากอัลบั้มที่สอง เจสันใช้เวลาพักผ่อนเพื่อค้นพบความสงบภายในตัวเอง ทำให้เขาเริ่มศึกษาหลักพุทธศาสนาและเซน  คิดว่าแกก็น่าจะมาอยู่แถวประเทศบ้านเรา อาจจะเป็นใต้หวัน จีน ญี่ปุ่น เนี้ยละ แล้วคงได้ฟังเพลงไทยมั้ง