Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หนู ซัง ฮา จัง จะมาเมืองไทยค่า "Sungha Jung Live in Bangkok 2011" (ป.ล.ถ้าโพสซ้ำขออภัยค่ะ)  (อ่าน 13328 ครั้ง)

toku

• member
  • Depapepe's fan

แสดงวันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคมนี้ ณ หอประชุม Performing Arts, โรงเรียนนานาชาติ ไอซีเอส, กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดตามนี้เลยค่ะ  ;)

http://www.thaiticketmajor.com/concert/concert-detail.php?sid=1057

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
noomxman

Peavey

• member
จะไปขอลายเซ้นได้ไหมนี่ อิอิ

สงสัยถึงตัวคงยากแฮะ

toku

• member
สวัสดีค่ะน้าหนุ่ม น้าหนุ่มจะไปป่าวคะ? ;D

bestboss

• member
เขาเล่นนานเปล่าอะครับ อยากไปฟัง

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
สวัสดีค่ะน้าหนุ่ม น้าหนุ่มจะไปป่าวคะ? ;D

อยากไปมากเลยครับน้อง toku แต่เริ่มแสดงเวลา 14.00 เร็วไปครับ แล้วไม่ตรงวันหยุดผมค้วยครับ

ผมหยุดวันที่ 23 เสียดายจริงๆจะไปขอลายเซ็นใส่ UKE ซะหน่อยครับ  ;D ;D ;D ;D
noomxman

toku

• member
เริ่ม 14.00 -18.00 ค่ะน้องเบส :D

@น้าหนุ่ม  อยากไปเหมือนกันค่ะ แต่ไม่มีตังค์ 5555 แต่ถ้าเป็น Depapepe บัตร 2,000 ก็จะไป ;D ;D

noomxman

• member
เริ่ม 14.00 -18.00 ค่ะน้องเบส :D

@น้าหนุ่ม  อยากไปเหมือนกันค่ะ แต่ไม่มีตังค์ 5555 แต่ถ้าเป็น Depapepe บัตร 2,000 ก็จะไป ;D ;D

ถ้า Depapepe มาผมขอไปดูกับน้องtoku จะใด้สิทธิพิเศษไปดูกับแฟนคลับ ครับ  ;D ;D ;D ;D
noomxman

toku

• member

ถ้า Depapepe มาผมขอไปดูกับน้องtoku จะใด้สิทธิพิเศษไปดูกับแฟนคลับ ครับ  ;D ;D ;D ;D

;D ;D ;D จัดไปยาวๆเลยค่ะ ;D ;D ;D

noomxman

• member
  ถ้า  Depapepe มาเมืองไทย  อย่าลืมส่งข่าวให้ผมบ้างนะครับ  ;D ;D ;D
noomxman

toku

• member
  ถ้า  Depapepe มาเมืองไทย  อย่าลืมส่งข่าวให้ผมบ้างนะครับ  ;D ;D ;D

แน่นอนอยู่แล้วค่ะ ;D

ขอแค่ให้มาเถ๊อะ!!

furch1975

• member
Sunghaเคยดูครั้งล่าสุดตอนที่มาเล่นกับ TommyและAndy Mckee เล่นดีครับ ไม่ควรพลาดถ้าชอบ
แค่ได้เล่นก็สุขใจ..

♪ uncle~

• member
น่าสนใจครับ... ::)

ไปนั่งดูหลานเล่นกีต้าร์ให้ฟัง น่าจะมีความสุขดีเหมือนกัน

;D ;D ;D

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
น้องโตคุไปด้วยป่าวครับ??? จะได้ตัดสินใจถูกอ่ะครับ  อิอิ

SNsnowflake

• member
จะมีคนเอากีต้าร์ไปให้เซ็นต์ไหมครับเนี่ย? เหมือนกีต้าร์ของsung haก็มีลายเซ็นต์ คงแท้ดี

winnie

• บุคคลทั่วไป
แต่เห็น Jason Mraz จะมาเล่นนะครับ อย่าลืม เป็นนักดนตรีที่เล่นอคูสติกได้เยี่ยมอีกคนนึง

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย

ดูน้าเอ็มก็ได้ครับ อิอิ ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

noomxman

• member

ดูน้าเอ็มก็ได้ครับ อิอิ ^^

ดูน้าเอ็มจะไม่ใด้เห็นน้อง " toku " นะสิครับน้าอิ๊พ ผมอุตส่าเนียนแล้วเชียว  ;D ;D ;D ;D
noomxman

Thanon

• member
  • หูฟังในตำนาน ช่างจัน หูฟังระดับHi-End
ดูท่างานนี้ผมต้องเอาเจ้า วีระไปให้ น้อง เค้า เจิมให้หน่อย 55+ จะเข้าถึงยังไงดีหว่า
หูฟังในตำนาน ช่างจัน

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย

ดูน้าเอ็มจะไม่ใด้เห็นน้อง " toku " นะสิครับน้าอิ๊พ ผมอุตส่าเนียนแล้วเชียว  ;D ;D ;D ;D

ว๊า ผมก็ลืมคิดไปครับ โทษทีครับ 5555555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ