Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นักร้องหญิง ไปอยูไหนกันหมดเนี่ย ได้โปรดส่งมาให้ผมเถอะ  (อ่าน 1475 ครั้ง)

eggmoon

• member
อยากได้นักร้องหญิง.....คร้าบบบบ ใครร้องได้รายงานตัวด้วยครับแนวอะคูสติก กีต้าร์คลาสสิค 1ตัว ครับ เพลงไทยสากล เพลงสากอยากหานักร้องร้องดี บุคลิกดี ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ อดทน หากเล่นดนตรีได้ดีเลยครับ แต่ขอให้มีตารางเวลาที่แน่นอนในการเจียดเวลามาซ้อม พร้อมที่จะร่วมงานและก้าวเดินไปพร้อมกัน ซ้อมแถวพาราไดส์ สวนหลวง
บ้านอยู่แถวศรีนครินทร์ เท่านั้นครับ เพื่อลดปัญหาการเดินทาง ซ้อมเสาร์หรืออาทิตย์
ผมรับราชการครูครับ เคยเล่นดนตรีกลางคืนบ้าง เคยทำงานด้านดนตรี และเป็นศิลปิน วงไข่เดือนครับ แต่ผมไม่เก่งมากหรอกครับ ลองโทรมาคุยกันดูครับ 089 - 1780704 Pกอล์ฟ
หรือเข้าในเฟซบุค ชื่อวิทิต จิตต์แจ้ง ครับหวังว่าจะได้ร่วมงานกันครับ
ลบ้าง