Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Veelah อยากได้สายใหม่ครับ  (อ่าน 4751 ครั้ง)

momo9507

• member
Re: Veelah อยากได้สายใหม่ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 19:41:56 »
Elixir Nanoweb Phosphor Bronze เบอร์ 11

nhoy

• member
Re: Veelah อยากได้สายใหม่ครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 19:47:11 »
ผมแนะนำเบอ11ของelixarครับ ถูกใจมาก เสียงใสเลยครับ
ผมเองใช้สาย Elixir Nanoweb Phosphor Bronze เบอร์ 11 กับ Santa Cruz ตัวโปรดของผมเช่นกันครับ

น้าน้อย มีซานตาคอส ด้วยเหรอครับ แสดงว่าที่บ้าน มีปล่องไฟแน่เลย......อิอิ
สวัสดีครับน้า 'BEER  รู้สึกดีใจที่น้า 'BEER โพสท์มาคุยด้วย   :)
น้า 'BEER สบายดีนะครับ  ไม่ทราบว่าไปได้กีต้าร์มาจากพารากอนหรือเปล่าครับ

ผมสบายดีครับ  และ น้าน้อย สบายดีนะครับ

กีตาร์ไม่ได้ครับน้าน้อย   ไปลองให้หายคล่องใจครับ ที่พารากอน กีตาร์น้อยมากวันนั้นครับ
สบายดีครับน้า 'BEER
ไม่ทราบน้า 'BEER จะไปลอง Taylor หรือ Martin ใช่ไหมครับ
ทราบข่าวว่าน้า 'BEER อยู่ที่พิจิตร ไม่ทราบใช่หรือเปล่า  ถ้าใช่ผมจะไปดูและลองให้ก่อนไหมครับ แล้วโพสท์บอกน้า 'BEER ว่าเมื่อไหร่ของเข้าเยอะหรือตัวไหนน่าสนใจเพื่อน้า 'BEER จะได้มาลองโดยไม่เสียเวลา ผมยินดีนะครับ