Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369482 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #800 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 17:23:20 »
ผมต้องกราบขออภัย น้า arnone และ น้า Sanyen ด้วยนะครับ
เนื่องจากผมติดธุระและไม่ได้เข้ามาตอบกระทู้ในช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา ประกอบกับวันที่ 2 และวันที่ 4 เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของน้าทั้งสอง
โดย วันที่ 2 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า arnone
และ วันที่ 4 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Sanyen
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรให้น้าทั้งสองจงประสบกับความสุขความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปด้วยครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า arnone :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Sanyen :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #801 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 16:54:58 »
วันนี้ วันที่ 11 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า joeykid และ น้า chatchawan
ผมขออวยพรให้น้าทั้งสองจงประสบกับความสุข ความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ ​"วันเกิด" ครับ น้า joeykid :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า chatchawan :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #802 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 03:14:23 »
วันนี้ วันที่ 17 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า อ่ำ...BOSO
ผมขออวยพรให้ น้า อ่ำ...BOSO จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า อ่ำ...BOSO :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #803 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 00:07:10 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในช่วงวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 21 กันยายน ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าตั้ม มูเก้น
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้าตั้ม มูเก้น จงประสบกับความสุข สดชื่น มีสุขภาพที่แข็งแรง
และขอให้กิจการของ น้าตั้ม มูเก้น จงเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าตั้ม มูเก้น :) :) :)

joeykid

• member
  • joe neck solid
« ตอบกลับ #804 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 21:35:20 »
ขอบคุนน้า nhoyครับผม
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #805 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 16:45:25 »
วันนี้ วันที่ 23 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Aum_GuitarNoob
ผมขอออวยพรให้ น้า Aum_GuitarNoob จงมีความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Aum_GuitarNoob :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #806 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 00:52:51 »
วันนี้ วันที่ 24 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า southpaw และ คุณ Mini ShoPPeR
ผมขออวยพรให้ น้า southpaw และ คุณ Mini ShoPPeR จงประสบกับความสุข-ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนานะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า southpaw :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ คุณ Mini ShoPPeR :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #807 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 00:47:01 »
ด้วยผมเองอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวันสองวันข้างหน้านี้ ประกอบกับวันที่ 29 กันยายน ที่จะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า weera_che (วีระ)
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า weera_che (วีระ) จงมีสุขภาพที่แข็งแรง และมีความสุข-ความเจริญก้าวหน้าในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า weera_che (วีระ) :) :) :)

weerache

• member
« ตอบกลับ #808 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 16:47:31 »
ขอบคุณครับน้า nhoy ที่ได้อวยพรให้ และผมขอให้น้า nhoy มีความสุขตลอดไปนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #809 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 23:37:17 »
^^
ขอบคุณครับน้า weerache

nhoy

• member
« ตอบกลับ #810 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 00:00:48 »
วันนี้ วันที่ 30 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า winnie
ผมขออวยพรให้ น้า winnie จงประสบกับความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า winnie :) :) :)

ป.ล. น้า winnie หายไปนานเลยครับ ระลึกถึงครับ และหวังว่าน้า winnie จะเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเหมือนเช่นเคยนะครับ

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
« ตอบกลับ #811 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 11:34:35 »
วันนี้ วันที่ 17 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า อ่ำ...BOSO
ผมขออวยพรให้ น้า อ่ำ...BOSO จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า อ่ำ...BOSO :) :) :)

ขอบคุณน้าหน่อยมากๆครับ ผมแทบจะลืมวันเกิดตัวเองไปแล้ว ขออนุญาตอวยพรกลับให้น้าหน่อยมีสุขภาพกายและใจ แข็งแรงๆอยู่เป็นสิริมงคลให้กับทุกท่านในบ้านนี้ตลอดกาลนานด้วยนะครับ
รักเธอ...ประเทศไทย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #812 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 21:18:00 »

ขอบคุณน้าหน่อยมากๆครับ ผมแทบจะลืมวันเกิดตัวเองไปแล้ว ขออนุญาตอวยพรกลับให้น้าหน่อยมีสุขภาพกายและใจ แข็งแรงๆอยู่เป็นสิริมงคลให้กับทุกท่านในบ้านนี้ตลอดกาลนานด้วยนะครับ

ขอบคุณครับน้า อ่ำ...BOSO
ระลึกถึงนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #813 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 00:09:33 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 6 ตุลาคม ที่กำลังจะมาถึงเป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ อ.Anat
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ อ.Anat จงประสบกับความสุข สดชื่น สมปรารถนาในสิ่งที่หวังไว้ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ อ.Anat :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ .
« ตอบกลับ #814 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 00:52:29 »
วันนี้ วันที่ 15 ตุลาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า tomtaemakk
ผมขอให้ความสุข ความเจริญ และสุขภาพที่แข็งแรง จงมีแด่ น้า tomtaemakk นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า tomtaemakk :) :) :)

univers99

• member
    • Life
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ .
« ตอบกลับ #815 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2014, 20:10:11 »
HBD ครับน้า tomtaemakk

วันนี้วันเกิดผมเช่นกัน  ;)
กีตาร์เพื่อนคลายเหงา

nhoy

• member
« ตอบกลับ #816 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 07:43:44 »
HBD ครับน้า tomtaemakk

วันนี้วันเกิดผมเช่นกัน  ;)
ผมเข้ามาดูช้าไปหน่อยต้องขอโทษน้า univers99 ด้วยครับ

และผมขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพร "วันเกิด" (15 ตุลาคม) ให้ น้า univers99 จงประสบกับความสุข สดชื่นและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า univers99 :) :) :)

ผมได้ลงวันเกิดของน้า univers99 โดยรวบรวมไว้ที่หน้า 3 แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #817 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 07:47:57 »
วันนี้ วันที่ 16 ตุลาคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Mag
ผมขออวยพรให้ น้า Mag จงมีสุขภาพที่แข็งแรง และมีความสุข-ความเจริญรุ่งเรืองในชีวิตนะครับ
Happy Birthday สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Mag :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #818 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 01:35:34 »
วันนี้ วันที่ 17 ตุลาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า meepooh_42
ขอความสุข ความสมหวัง และความเจริญก้าวหน้า จงมีแด่ น้า meepooh_42 นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า meepooh_42 :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #819 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 00:38:40 »
เนื่องจากวันสองวันนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บ ประกอบกับวันที่ 19 ตุลาคม ที่กำลังจะมาถึงเป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า cha-cha
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า cha-cha จงประสบกับความสุข สดชื่น คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า cha-cha :) :) :)

ป.ล. น้า cha-cha หายไปนาน สบายดีนะครับ ระลึกถึงครับ