Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369546 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่าน&#
« ตอบกลับ #280 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 13:59:47 »
ผมขอส่งความสุขปีใหม่มายังน้าๆ ทุกท่านนะครับ
ขอให้ความสุข-ความเจริญจงมีแด่น้าๆ ทุกท่านตลอดปี 2012 นี้ "สวัสดีปีใหม่" ครับ :) :) :)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #281 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 22:53:07 »

Good health, wealth and happiness throughout 2012 and forever

Happy New Year 2012 ครับ

Josie (12-year-old) - Sunshine (An Original Song) - Tyler Ward's Featured Artist

Finger Picking Style

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #282 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 23:04:02 »
 สุขสันต์ปีใหม่ครับน้าnhoy ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน

สมหวังทุกความปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ประสบพบแต่สิ่งดีๆในชีวิตครับ

ปล. ผมขอขอบคุณบ้านไม้ในปีนี้ที่ผ่านมาที่ทำให้ผมใด้พบน้าnhoy และน้าๆใจดีหลายๆท่าน

ให้ผมใด้พบกับมิตรภาพที่ตัวเงินซื้อไม่ใด้  ขอขอบคุณจากใจครับ

noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #283 เมื่อ: มกราคม 02, 2012, 23:30:49 »

Good health, wealth and happiness throughout 2012 and forever

Happy New Year 2012 ครับ

Josie (12-year-old) - Sunshine (An Original Song) - Tyler Ward's Featured Artist

ขอให้น้ากวาง จงประสบกับความสุข สดชื่น มีสุขภาพที่แข็งแรง สวัสดีปีใหม่ 2012 นะครับ :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #284 เมื่อ: มกราคม 02, 2012, 23:35:58 »
  สุขสันต์ปีใหม่ครับน้าnhoy ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน

สมหวังทุกความปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ประสบพบแต่สิ่งดีๆในชีวิตครับ

ปล. ผมขอขอบคุณบ้านไม้ในปีนี้ที่ผ่านมาที่ทำให้ผมใด้พบน้าnhoy และน้าๆใจดีหลายๆท่าน

ให้ผมใด้พบกับมิตรภาพที่ตัวเงินซื้อไม่ใด้  ขอขอบคุณจากใจครับ

ขอบคุณน้า noomxman มากครับ
ขอพรอันดีทั้งปวงจงมีแด่น้า noomxman ให้มีความสุข-สมหวังในสิ่งที่ต้องการ มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
สวัสดีปีใหม่ครับน้า noomxman :) :) :)

nhoy

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่าน&#
« ตอบกลับ #285 เมื่อ: มกราคม 03, 2012, 00:51:05 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า nong ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ
สวัสดีปีใหม่ครับน้า thanakit2511
ขอให้มีความสุข สดชื่น คิดอะไรก็ให้สมปรารถนานะครับ :) :) :)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #286 เมื่อ: มกราคม 03, 2012, 01:07:06 »

วันนี้เป็นวันที่ 2/01/2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของ  น้า ถ่อมใจ  ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ  น้า ถ่อมใจ ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ      ;D ;D ;D ;D ;D

Happy Birthday

noomxman

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #287 เมื่อ: มกราคม 03, 2012, 08:11:57 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า nong ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ
สวัสดีปีใหม่ครับน้า thanakit2511
ขอให้มีความสุข สดชื่น คิดอะไรก็ให้สมปรารถนานะครับ :) :) :)
สวัสดีปีใหม่ครับน้า enhoy  ขอให้น้า enhoy มีความสุขตลอดไป อายุยืนยาว ปราศจากโรคภัยครับ

• member
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: มกราคม 03, 2012, 08:14:34 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าถ่อมใจ ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 13:04:43 »
วันนี้ วันที่ 11 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Thanon
ขอให้ น้า Thanon มีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Thanon :) :) :)

• member
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 18:33:12 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Thanon
ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

noomxman

• member
« ตอบกลับ #291 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 23:23:41 »
วันที่ 11/01/2555 เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้า Thanonครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้าThanon ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ  

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday Song - Cookie United (cover)

noomxman

• member
« ตอบกลับ #292 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 09:25:43 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า beer
ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #293 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 12:01:20 »
วันนี้ วันที่ 19 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า 'BEER
ขอให้ น้า 'BEER จงประสบแต่ความสุข สดชื่น สมหวังในสิ่งที่ปรารถนา ตลอดทั้งให้มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า 'BEER :) :) :)
อย่าลืมเข้ามาแนะนำและคุยกันบ่อยๆ นะครับ น้า 'BEER

nhoy

• member
« ตอบกลับ #294 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 13:09:26 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า beer

สวัสดีครับน้า thanakit2511 สบายดีนะครับ
อากาศที่ "กระบี่" เป็นอย่างไรบ้างครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #295 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 13:25:57 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าเบียร์ ขอน้าเบียร์และครอบครัว ให้มีความสุขมาก ๆ ครับ 
สวัสดีครับน้าหน่อย สบายดีนะครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

nhoy

• member
« ตอบกลับ #296 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 19:47:25 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าเบียร์ ขอน้าเบียร์และครอบครัว ให้มีความสุขมาก ๆ ครับ 
สวัสดีครับน้าหน่อย สบายดีนะครับ

สวัสดีครับน้า Montri ผมสบายดีครับ ขอบคุณน้า Montri นะครับ
หวังเป็นอย่างยิ่งว่าน้า Montri คงสบายดีเช่นกันด้วยครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #297 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 19:52:36 »

สวัสดีครับน้า Montri ผมสบายดีครับ ขอบคุณน้า Montri นะครับ
หวังเป็นอย่างยิ่งว่าน้า Montri คงสบายดีเช่นกันด้วยครับ
สบายดีครับ น้าหน่อย ขอบพระคุณทีเป้นห่วงครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

noomxman

• member
« ตอบกลับ #298 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 20:56:36 »

วันนี้เป็นวันที่ 19/01/2555 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่เบียร์ ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เบียร์  ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ     ;D ;D ;D ;D ;D

The BEATLES birthday song

noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #299 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 00:17:25 »
วันนี้ วันที่ 21 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Deedomkills
ขอความสุข สดชื่น สมหวังจงมีแด่ น้า Deedomkills นะครับ
สุขสันต์ "วันเกิด" HAPPY BIRTHDAY ครับ น้า Deedomkills :) :) :)