Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369448 ครั้ง)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #260 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 12:50:17 »
ขอบคุณน้า noomxman ด้วยครับ ที่กรุณาดูแล-ติดตามกระทู้นี้เสมอมา
ขอขอบคุณจากใจจริงครับน้า noomxman :) :) :)

ขอขอบคุณน้าnhoy เช่นกันครับที่ตั้งกระทู้ดีๆเพื่อมิตรภาพเช่นนี้ครับ

ปล. ระยะนี้หนาวแล้วน้าnhoy รักษาสุขภาพด้วยนะครับ  ตัวผมเองเป็นภูมิแพ้เลยต้องระวังตัวนิดนึงครับ
ขอบคุณน้า noomxman มากครับ นอกจากคอยดูแล ช่วยเหลือเกี่ยวกับกระทู้นี้แล้ว ยังเป็นกำลังใจให้ผมเสมอมา
เป็นโรคภูมิแพ้ต้องระวังเกี่ยวกับเรื่องอากาศที่กำลังเปลี่ยนแปลงอยู่ให้มากและทำตัวให้อบอุ่นด้วยนะครับ  ขอให้น้่า noomxman มีสุขภาพที่แข็งแรงขึ้นครับ  

ขอบคุณน้าnhoy ที่เป็นห่วงครับ  ผมก็ระวังเรื่องอากาศอยู่เหมือนกันครับ  ถ้านอนเยอะๆก็แข็งแรงดีครับ :) :) :) :)
noomxman

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #261 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2011, 22:44:59 »
วันนี้เป็นวันที่ 17/12/2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของ น้า SURACHART2554  ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ  น้า SURACHART2554 ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ     ;D ;D ;D ;D ;D

The BEATLES birthday song

noomxman

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #262 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2011, 23:11:47 »
สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า SURACHART2554 ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

nhoy

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่าน&#
« ตอบกลับ #263 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 13:00:01 »
ในช่วงนี้ผมอาจจะไม่ค่อยได้เข้าเว็บ ต้องขออภัยน้าๆ ทุกท่านด้วยครับ
และเนื่องในวันที่ 22 ธันวาคม นี้ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า MUI  และ  น้า iamday
ผมจึงขออนุญาตอวยพรไว้ล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ
ขอให้ น้า MUI และ น้า iamday ซึ่งเกิดวันเดียวกันเลย  จงประสบแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพที่แข็งแรง มีพลานามัยที่ดี และสมปรารถนาในสิ่งที่ต้องการนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า MUI    :) :) :)
HAPPY BIRHTDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า iamday :) :) :)

nhoy

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่าน&#
« ตอบกลับ #264 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 13:10:18 »
และเช่นเดียวกันครับ
วันที่ 25 ธันวาคม (วัน CHRISTMAS พอดีเลย) เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า cross
ผมก็ขออนุญาตอวยพรมาล่วงหน้าก่อนเช่นกัน
ขอให้ น้า cross มีความสุข สดชื่น สมหวังในสิ่งที่ปรารถนา และมีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า cross  :) :) :)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #265 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 10:46:32 »
สุขสันต์วันเกิดครับน้า mui  และน้า iamday ขอให้มีความสุขมาก ๆ ทั้งสองท่านนะครับ ได้ครอบครองกีต้าร์สมปารถนาครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #266 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 10:49:35 »
สวัสดีครับน้าหน่อย สบายดีนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเข้ามาในบอร์ด
คงจะยุ่งในช่วงเวลาคริสมาส 
 Merry Christmas ครับน้าหน่อย
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

• member
« ตอบกลับ #267 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 13:29:56 »
สุขสันต์วันเกิดครับน้า mui  และน้า iamday ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ (โดยเฉพาะกีต้าร์ อยากได้ตัวไหน รุ่นไหน ยี่ห้ออะไร ขอให้ได้มาครอบครองในเร็ววัน)

MUI

• member
« ตอบกลับ #268 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 10:07:46 »
ขอขอบคุณ คุณอาหน่อย และ ทุกท่านที่อวยพรวันคล้ายวันเกิดให้ผม

ทุกปีที่ทำงานจะมีคนรู้จักวันคล้ายวันเกิดผมน้อยมาก....แต่ผมออกจากงาน

เข้าสังคมคนดนตรี...มีแต่ท่าน ๆ อวยพรให้ผม

ขอขอบคุณมากมาก อย่างจริงใจ หมดใจเลยครับ

noomxman

• member
« ตอบกลับ #269 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 10:43:36 »
วันที่ 22/12/2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของmui  และน้า iamday   ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้า mui  และน้า iamday  ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ  

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday Song - Cookie United (cover)

ปล.ขออภัยที่ล่าช้าครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D
noomxman

MUI

• member
« ตอบกลับ #270 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 22:33:29 »
วันที่ 22/12/2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของmui  และน้า iamday   ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้า mui  และน้า iamday  ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ   

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday Song - Cookie United (cover)

ปล.ขออภัยที่ล่าช้าครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D

................

ขอบคุณน้าหนุ่มมากครับ....มาช้าไม่เป็นไรครับ

เพราะวันคล้ายวันเกิดผม แม้ตัวเองไม่ได้ฉลอง ก็มีคนฉลองให้จนถึงปีใหม่แน่ะครับ (สัปดาห์แห่งความสุข ทุกปีเลยครับ)

noomxman

• member
« ตอบกลับ #271 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 23:48:54 »

วันนี้เป็นวันที่ 25/12/2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของ น้า cross  ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้า cross  ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ     ;D ;D ;D ;D ;D

The BEATLES birthday song

noomxman

• member
« ตอบกลับ #272 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 10:28:46 »
อวยพรย้อนหลังครับ สุขสันต์วันเกิดครับ น้า cross ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #273 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 00:29:41 »
วันนี้ วันที่ 27 ธันวาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า nong
ขอให้ น้า nong จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า nong :) :) :)

noomxman

• member
« ตอบกลับ #274 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 00:32:24 »
วันที่ 27/12/2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้า nong ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้า nong ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ  

noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #275 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 00:39:24 »
สวัสดีครับน้าหน่อย สบายดีนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเข้ามาในบอร์ด
คงจะยุ่งในช่วงเวลาคริสมาส 
 Merry Christmas ครับน้าหน่อย
สวัสดีครับน้า Montri 
ขอบคุณน้า Montri มากครับ ผมสบายดีครับ   และหวังว่าน้า Montri คงสบายดีเช่นกันนะครับ
Merry Christmas ครับน้า Montri :) :) :) :)

Merry Christmas ครับน้าๆ ทุกท่าน :) :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #276 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 00:45:29 »
วันที่ 27/12/2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้า nong ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้า nong ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ   

สวัสดีน้า noomxman ด้วยนะครับ

• member
« ตอบกลับ #277 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 19:30:56 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า nong ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

noomxman

• member
« ตอบกลับ #278 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 19:48:17 »

สวัสดีน้า noomxman ด้วยนะครับ

สวัสดีครับน้าnhoy
noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #279 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 13:45:33 »
วันที่ 2 มกราคม นี้ จะเป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าถ่อมใจ ผมขออนุญาตอวยพรล่วงหน้าให้ น้าถ่อมใจนะครับ
ขอพระพรของพระเจ้าได้มีบริบูรณ์ในชีวิตของ น้าถ่อมใจ ให้สันติสุขของพระเจ้าดำรงอยู่กับ น้าถ่อมใจ และทรงนำย่างก้าวแห่งชีวิตของ น้าถ่อมใจ เสมอไป ขอพระเจ้าอวยพรครับ
HAPPY BIRHTDAY สุขสันต์ "วันเกิด" นะครับ น้าถ่อมใจ :) :) :)