Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369467 ครั้ง)

ass

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #220 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 13:03:09 »
หนูคือคำอวยพรตอนหน้าหนาว ชวนสายลมกับแสงดาวช่วยทอฝัน เป็นบทเพลงส่งความสุขมาทักกัน ให้น้าหน่อยของหนูนั้นอารมณ์ดีสุขสันต์วันเกิดแด่น้าหน่อย...

nhoy

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่าน&#
« ตอบกลับ #221 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 14:26:49 »
วันนี้ วันที่ 17 พฤศจิกายน เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้า nhoy  ขอให้สุขสันต์วันเกิด ครับ

ผมขออวยพรให้น้า nhoy มีแต่ความสุขสดชื่น มีสุขภาพที่ดี และประสบความสำเร็จตามใจปรารถนาในทุกประการนะครับ

Happy Birthday To You (Song + Variations) Classical Piano

สวัสดีครับน้า noomxman สบายดีนะครับ
ขอบคุณมากครับสำหรับนำ้ใจของน้า nomxman ที่มีเสมอมา :) :) :) ขอให้พรต่างๆ ได้กลับไปสู่น้า noomxman ด้วยนะครับ

nhoy

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #222 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 14:33:26 »
สุขสันต์วันเกิดอายุครบ 5 รอบครับน้า nhoy ขอให้อายุยืนอย่ามีโรคภัยมาเบียดเบียนครับ
ขอบคุณมากครับน้า thanakit2511  :) :) :) ทราบว่าผม 5 รอบด้วย
ขอพรอันดีทั้งปวงจงมีแด่น้า thanakit2511 ด้วยเช่นกันนะครับ   

nhoy

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่าน&#
« ตอบกลับ #223 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 14:37:16 »
สุขสันต์วันเกิดครับน้าหน่อย ขอให้น้ามีสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆนะครับ
สวัสดีครับน้า cha-cha 
ขอให้น้า cha-cha จงมีความสุขสมหวังในชีวิต และมีสุขภาพที่แข็งแรงเช่นกันนะครับ
ขอบคุณน้า cha-cha มากครับ  :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #224 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 14:43:50 »
หนูคือคำอวยพรตอนหน้าหนาว ชวนสายลมกับแสงดาวช่วยทอฝัน เป็นบทเพลงส่งความสุขมาทักกัน ให้น้าหน่อยของหนูนั้นอารมณ์ดี สุขสันต์วันเกิดแด่น้าหน่อย...

ยินดีต้อนรับนะครับน้า ass
ขอบคุณมากครับ เป็นคำอวยพรที่เพราะมาก  :) :) :) ขอให้น้า ass มีความสุขเช่นกันครับ
ถ้าน้า ass จะกรุณาบอกวันเกิดให้ด้วยก็จะขอบคุณมากครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #225 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 22:10:27 »
ผม 13 ธ.ค. ครับน้าnhoy
รักเธอนะ....กีต้าร์

nhoy

• member
« ตอบกลับ #226 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 23:16:59 »
สวัสดีครับน้า หำน้อย    ขอบคุณที่กรุณาแวะเข้ามาครับ
ผมได้ลง "วันเกิด" ของน้า หำน้อย_นะ_สกลนคร โดยรวบรวมไว้ที่หน้า 3 แล้วนะครับ

nai chic

• member
    • www.facebook.com
« ตอบกลับ #227 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 02:57:38 »
ของผม 29 เมษาครับน้าหน่อย :D :D :D

nhoy

• member
« ตอบกลับ #228 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 03:26:43 »
สวัสดีครับน้า nai chic ยินดีมากครับ  :) :) :)
ในความรู้สึกของผมเหมือนกับว่าสนิทสนมกับน้า nai chic มาก แม้ว่าจะยังไม่เคยพบกันเสียด้วยซ้ำครับ (เห็นแต่รูปครับ)
ผมลง "วันเกิด" ของน้า nai chic โดยรวบรวมไว้กับน้าๆ ท่านอื่นที่หน้า 3 แล้วนะครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2011, 16:26:28 »

สวัสดีครับน้า noomxman สบายดีนะครับ
ขอบคุณมากครับสำหรับนำ้ใจของน้า nomxman ที่มีเสมอมา :) :) :) ขอให้พรต่างๆ ได้กลับไปสู่น้า noomxman ด้วยนะครับ

สวัสดีครับน้าnhoy  ผมสบายดีครับ  น้าnhoyก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ :D :D :D :D

noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #230 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 23:01:22 »
เรียนน้า noomxman ที่บ้านเป็นอย่างไรบ้างครับ เป็นห่วงในเรื่องน้ำอยู่เหมือนกัน
น้า noomxman เป็นผุู้หนึ่งที่ตอบกระทู้ได้ดีเลยครับ ถ้าเป็นได้รบกวนแวะเข้ามาคุยบ่อยๆ นะครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #231 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 14:27:58 »
ขออวยพรให้น้าหน่อย มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ อย่าได้มีโรคภัย หรือ ความทุกข์ใด ๆ ครับ

Chipmunks - Happy Birthday to You!!!

ขออภัยน้าหน่อยด้วยครับ เข้ามาอวยพรน้าหน่อยช้าไปนิด
น้าหน่อยสบายดีนะครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

nhoy

• member
« ตอบกลับ #232 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 15:45:16 »
สวัสดีครับน้า Montri  ขอบคุณมากครับ :) :) :)
คลิปน่ารักดีจริงๆ
ผมขอให้พรอันดีทั้งปวงได้กลับไปสู่น้า Montri ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #233 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 19:12:14 »
สวัสดีครับน้า Montri  ขอบคุณมากครับ :) :) :)
คลิปน่ารักดีจริงๆ
ผมขอให้พรอันดีทั้งปวงได้กลับไปสู่น้า Montri ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ขอบคุณน้าหน่อยเช่นเดี่ยวกันครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #234 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 12:16:31 »
เรียนน้า noomxman ที่บ้านเป็นอย่างไรบ้างครับ เป็นห่วงในเรื่องน้ำอยู่เหมือนกัน
น้า noomxman เป็นผุู้หนึ่งที่ตอบกระทู้ได้ดีเลยครับ ถ้าเป็นได้รบกวนแวะเข้ามาคุยบ่อยๆ นะครับ

สวัสดีครับน้าnhoy ที่บ้านผมถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงมากก็คงไม่โดนน้ำท่วมครับ

แต่ระยะนี้งานผมค่อนข้างเยอะมาก เลยไม่ค่อยใด้เข้ามาคุยกับน้าๆครับ  คิดถึงน้าๆทุกท่าน

เช่นกันครับ   อีกซักระยะถ้าปรับเวลาในชีวิตใด้คงใด้เข้ามาคุยบ่อยๆเหมือนเดิมครับ สวัสดีครับ

ปล. ขอบคุณน้าnhoy มากครับที่เป็นห่วงผมอยู่เสมอ ขอบคุณมากครับ :D :D :D :D :D
noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #235 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 14:45:33 »
สวัสดีครับน้า noomxman ทราบข่าวอย่างนี้ก็ค่อยหายห่วงไปครับ 
ขอให้หน้าที่การงานของน้า noomxman ได้ผ่านไปด้วยดี และเจริญขึ้นเรื่อยๆ นะครับ
พอมีเวลาแล้วอย่าลืมแวะเข้ามาคุยกันเหมือนเดิมนะครับน้า noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #236 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 18:07:06 »
วันนี้ วันที่ 29 พฤศจิกายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Bobbybrown (น้องบ๊อบ)
ผมขออวยพรให้ น้า Bobbybrown จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวังในชีวิตนะครับ
Happy Birthday สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Bobbybrown

joe neck solid

• member
« ตอบกลับ #237 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 18:34:27 »
HBD คร้าบน้า Bobbybrown ;D ;D

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #238 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 19:17:46 »
สุขสันต์วันเกิดครับน้า Bobbybrown ขอให้มีความสุขสมหวังทุกประการครับ

noomxman

• member
« ตอบกลับ #239 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 20:25:33 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Bobbybrown   ครับขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ      ;D ;D ;D ;D ;D

ปล.ขออภัยที่ล่าช้าครับเมื่อวานคอมค้างครับ

The BEATLES birthday song

noomxman