Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบศูนย์ซ่อม Keyboard / GEM pk7 จ้า  (อ่าน 785 ครั้ง)

superodd

• member
อยากทราบศูนย์ซ่อม Keyboard / GEM pk7 จ้า
« เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:52:47 »
อยากทราบที่อยู่ศูนย์ซ่อม Keyboard ยี่ห้อ GEM หน่อยคร้าบบ

tores

• member
Re: อยากทราบศูนย์ซ่อม Keyboard / GEM pk7 จ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2011, 18:58:32 »
ผมคนหนึ่งใช้ตัวนี้อยู่ 0บริการมันแย่และห่วยแตกสุดๆเท่าที่เคยใช้บริการมาเลย แต่ต้องทามใจนะครับ เดี๋ยวไงผมกลับบ้าน
แล้วดูที่อยู่ให้ครับ ผมโดนตัวกดคีย์สีขาวไป2000บาท1ชุดมี4ตัวกดนะครับ ทุกวันนี้ผมยังเจ็บใจอยู่เลย
และรอรับไม่ได้นะต้องกลับไปก่อนทิ้งของไว้ไม่ว่าคุณ จะอยู่ไกลขนาดเชียงใหม่ก็ตาม (อยากระบายจัง)