Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *** พรุ่งนี้โลกจะแตก **** (นอกเรื่องหน่อย)  (อ่าน 3537 ครั้ง)

TheToems

• member
Re: *** พรุ่งนี้โลกจะแตก **** (นอกเรื่องหน่อย)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 20:13:40 »
ผมจะแปลงร่างมาช่วยครับ^^

น้า arnone เป็นจะเป็นเซเลอร์มูนเหรอครับ อิอิ

เ..อ..ซ..า..ว

• member
Re: *** พรุ่งนี้โลกจะแตก **** (นอกเรื่องหน่อย)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 01:55:09 »
ผมจะแปลงร่างมาช่วยครับ^^

น้า arnone เป็นจะเป็นเซเลอร์มูนเหรอครับ อิอิ
ว่าไปแล้วในโลกนี้มีเรื่องให้แปลกประหลาดมากมาย อะไรก็เกิดขึ้นได้ อย่างเช่นผมเมื่อวานนี้
เพิ่งรู่ว่าความจริงผมมีน้องสาวอีกคน  ที่พรักพรากกันมา 25 ปี มาตามหาผมจนเจอกันได้
ทั้งที่ผมไม่เคยรู้มาก่อนว่า ตนเองมีน้องคนนั้น งงมากมาย ชีวิตมีอะไรตั้งเยอะแยะ เกิดแก่ เจ็บตาย คล้ายๆกัน ........สู้ๆ

Aom1412

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 13:06:52 »
นั่งจิบเบียร์เย็นๆ