Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆคนไหนที่รอ veelah ไม่ไหว หนีไปซื้อยี่ห้ออื่นแล้วบ้างครับ  (อ่าน 4677 ครั้ง)

pong

• member
มีอยู่ช่วงนึงผมก็รอครับ รอไม่ไหม ไปสอยโดเช่มาครับ เสียงดีราคาสุดคุ้มครับผม ^^

Zero Begin

• member
ของผมรอเก็บอีก 1เเสน8หมื่น6พันบาทครับ
Gibson  Humming Bird อย่างเดียวครับผม
My Sweet Lord cover

มาถูกทางแล้วครับ  ;D
Stay Natural...

Stay With What You Have...

Zero Begin

• member

มีอยู่ช่วงนึงผมก็รอครับ รอไม่ไหม ไปสอยโดเช่มาครับ เสียงดีราคาสุดคุ้มครับผม ^^

ถ้าวันไหนที่ veelah มีให้เกลื่อนเหมือน yamaha.ค่อยว่ากันอีกที   :)
Stay Natural...

Stay With What You Have...

nhoy

• member
ผมคนนึงแหล่ะครับ รอ V6 Gace มาจน ตอนนี้เปลี่ยนกีต้าร์มา 2 ตัวแล้ว ยังไม่ได้เลยครับ 55555
ผมเองก็ชอบ V6-GACE เช่นกัน เคยมองๆ ของ น้าทอม แต่ก็ตัดสินใจช้าเกินไปครับ

สวัสดีครับน้าหน่อย ผมล่ะเซ็งจริงๆ เข้ามากี่ล็อตกี่ล็อต ก็ไม่มี V6 Gace ซ๊ากกกก กะทีครับ T_T
สวัสดีครับน้า [D][E]@[R]2006 สบายดีนะครับ
ผมว่าสำหรับวีล่าห์แล้ว V6-GACE นี่น่าเล่นมากครับ จะอย่างไรก็ตามขอให้น้า [D][E]@[R]2006 ได้เป็นเจ้าของ V6-GACE เร็วๆ นะครับ