Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์งานแต่งงาน น้า WiiN ครับ รบกวนน้าๆ ร่วมกันพิมพ์อวยพรหน่อยครับ  (อ่าน 11818 ครั้ง)

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
อยากให้น้าๆ ทุกท่านร่วมช่วยอวยพรให้น้า วิน WiiN รูปหล่อกันด้วยครับ
จะสละโสดเข้างานวิวาห์แล้วในวันที่ 10 กันยายน นี้ ในวัย 35 ปีพอดีเป๊ะ ที่ ทาวน์ อิน ทาวน์ ลาดพร้าวนะครับ งานเริ่มประมาณ 1 ทุ่มตรง

รายละเอีบดผมทราบแค่นี้ แต่รู้ว่าน้า หนุ่ม noomxman จะไปร่วมงานด้วย

สำหรับผม : ขออวยพรให้น้าวิน มีลูกเร็วๆ นะครับ มีความสุขมากๆ เด้อ

ปล. จะซื้อกีตาร์ก็รีบซื้อนะเหลือไม่กี่วันเอง เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนครับ อิ อิ ฮ่าๆๆ
[/color]

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
Re: ขอประชาสัมพันธ์งานแต่งงาน น้า WiiN ครับ รบก&#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 19:39:24 »
ขอให้พี่วินมีความสุขมาก ๆ มีลูกดก ๆ มีกีตาร์เยอะ ๆ และมีภรรยาเยอะๆ  เอ๊ย ! มีภรรยาคนเดียวตลอดไปครับ  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

UncleNeil

• member
Re: ขอประชาสัมพันธ์งานแต่งงาน น้า WiiN ครับ รบก&#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 19:39:54 »
ขอแสดงความยินดีครับน้าวิน แต่งงานแล้วเป็นไงปรึกษาน้า nutpook ได้นะครับ

Songphol

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 19:40:31 »
ผมขอให้พี่กบกับพี่ส้มจีนรักกันชั่วฟ้าดินสลายเลยนะครับ .........อิ อิ ล้อเล่น นะจ๊ะ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 19:43:39 »
ขอให้น้าวินมีความสุขมากๆ นะครับ จะทำอะไรก็รีบทำนะครับ.......อิอิ

ปล. ครั้งแรกมันจะเขินๆ..........อิอิ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 19:44:28 »
ผมขอให้พี่กบกับพี่ส้มจีนรักกันชั่วฟ้าดินสลายเลยนะครับ .........อิ อิ ล้อเล่น นะจ๊ะ

ลมทะเลเริ่มโชยมาซะ แว้ววววววว 555555555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Songphol

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 19:45:26 »
ขอให้น้าวินมีความสุขมากๆ นะครับ จะทำอะไรก็รีบทำนะครับ.......อิอิ

ปล. ครั้งแรกมันจะเขินๆ..........อิอิ

ผมก็ยังไม่เคยเลยนะ พี่เบียร์ จิระศักดิ์ ปานพุ่ม รูปหล่อ

Near Dawn

• member
ขอให้น้าวินมีความสุขในชีวิคคู่ครับ ^^
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

ผมก็ยังไม่เคยเลยนะ พี่เบียร์ จิระศักดิ์ ปานพุ่ม รูปหล่อ

ขี้จุ๊...............เค้าโป้งแระ...........เช๊อะ

nco4433

• member
โอ้ว..น้าวิน ถ้าผมบอกว่าสุขสันต์วันวิวาห์ครับ... คงไม่เชยไปนะครับ...อิอิิอิ อาณาเขตกักกันชายยินดีต้อนรับครับ สมาชิคท่านใหม่ ครับน้าวิน

Songphol

• member
โอ้ว..น้าวิน ถ้าผมบอกว่าสุขสันต์วันวิวาห์ครับ... คงไม่เชยไปนะครับ...อิอิิอิ อาณาเขตกักกันชายยินดีต้อนรับครับ สมาชิคท่านใหม่ ครับน้าวิน

555++ ตรงเผงเลย

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
ขอให้น้าวินมีความสุขมากๆนะครับ  ;D

สั้นๆ ง่ายๆ จากใจครับ  ;D
★Acoustic Ministry★

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
ขอให้น้ามีความสุขมากๆ happy marry day^^
Norman b18/cedar

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
 :D ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชรครับ  :D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
อยากให้น้าๆ ทุกท่านร่วมช่วยอวยพรให้น้า วิน WiiN รูปหล่อกันด้วยครับ
จะสละโสดเข้างานวิวาห์แล้วในวันที่ 10 กันยายน นี้ ในวัย 35 ปีพอดีเป๊ะ ที่ ทาวน์ อิน ทาวน์ ลาดพร้าวนะครับ งานเริ่มประมาณ 1 ทุ่มตรง

รายละเอีบดผมทราบแค่นี้ แต่รู้ว่าน้า หนุ่ม noomxman จะไปร่วมงานด้วย

สำหรับผม : ขออวยพรให้น้าวิน มีลูกเร็วๆ นะครับ มีความสุขมากๆ เด้อ

ปล. จะซื้อกีตาร์ก็รีบซื้อนะเหลือไม่กี่วันเอง เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนครับ อิ อิ ฮ่าๆๆ
[/color]
ขอบคุณมากครับ น้าเล็กซ์ ^ ^

ขอให้พี่วินมีความสุขมาก ๆ มีลูกดก ๆ มีกีตาร์เยอะ ๆ และมีภรรยาเยอะๆ  เอ๊ย ! มีภรรยาคนเดียวตลอดไปครับ  ;D
555 ขอบคุณครับพี่กบ ขอให้พี่กบมีความสุขมากๆเช่นกันครับ

555 น้าเบียร์ก้อ ^ ^ ขอบคุณมากครับน้าเบียร์ ทั้งคำอวยพร และคลิปความรู้จากน้าเบียร์ ผมติดตามตลอด ขอให้น้าเบียร์มีความสุขมากๆเช่นกันครับ

ขอให้น้าวินมีความสุขในชีวิคคู่ครับ ^^
ขอบคุณมากๆครับน้า หน้าใหม่ไร้วรยุทธิ์

ขอบคุณครับน้าเกรียง ^ ^ ขอให้สมหวังที่ตั้งใจครับน้า

:D ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชรครับ  :D

ขอบคุณมากๆครับน้าเอก ขอให้ร่ำให้รวยเช่นกันครับ ^ ^

view666

• member
ยินดีด้วยครับน้า ขอให้มีความสุขมากๆครับผม

welovely007

• member
  • นัทนว
ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ มีความสุขมากๆๆๆๆ เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

niece

• member
ยินดีด้วยนะครับน้าวิน ^^

DokmaliAC

• member
  • Acoustic Fingerstyle
ยินดีด้วยนะครับ:)
มีความสุข&สมหวังกับชีวิตคู่นะครับน้า Winn^_^

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

สูตรสำเร็จ  1 + 1 =  3

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ

Finger Picking Style