Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: web board มีโอกาศกลับมาเป็นปกติไหมครับ  (อ่าน 837 ครั้ง)

pui701

• member
web board มีโอกาศกลับมาเป็นปกติไหมครับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2023, 16:10:11 »
ตอนนี้ผมเข้าได้แค่ในโทรศัพท์​อย่างเดียว เสียดายข้อมูลความรู้เก่าๆครับ บางทีนั่งเหงาๆก็อยากกลับไปอ่านเพลินๆ ตอนนี้ไม่ลิงค์กับอากู๋แล้ว  :o

pangkungman

• member
  • :)
Re: web board มีโอกาศกลับมาเป็นปกติไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2023, 11:54:30 »
ตอนนี้ผมเข้าได้แค่ในโทรศัพท์​อย่างเดียว เสียดายข้อมูลความรู้เก่าๆครับ บางทีนั่งเหงาๆก็อยากกลับไปอ่านเพลินๆ ตอนนี้ไม่ลิงค์กับอากู๋แล้ว  :o

ผมก็รอเช่นกันครับ อยากให้บอร์ดกลับมาดีเป็นปกติ คลังความรู้ในบ้านไม้มีเยอะมาก ๆ

เสียดายครับ
;)