Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Skala Guitar ถือว่าน่าสนใจมั้ยครับ  (อ่าน 637 ครั้ง)

tobytobb

• member
Skala Guitar ถือว่าน่าสนใจมั้ยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2022, 22:37:06 »
เลื่อนๆ ในชอปปี้แล้วเจอ แบรนด์ Skala เพิ่งสร้างใหม่แล้วก็คอลแลปกับแสตมป์ อภิวัช ตอนนี้เห็นว่ามีรุ่น Skala Guitar TX100 ครับ
เท่าที่อ่านดูน่าสนใจ ราคาใช้ได้เลยครับ แต่ยังไม่แน่ใจว่าไปลองที่ไหนได้บ้าง
มีใครเคยลองจับดูบ้างแล้ว ช่วยชี้แนะหน่อยครับว่าพอเป็นตัวเลือกได้มั้ย