Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แล็กเกอร์ ไม้หน้าตรงขอบแตก จะซ่อมเฉพาะจุดได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 696 ครั้ง)

prateep

• member
แล็กเกอร์ ไม้หน้าตรงขอบแตก จะซ่อมเฉพาะจุดได้หรือไม่ครับ หรือต้องทำใหม่ทั้งแผ่น

Liverpool28

• member
แล็กเกอร์ ไม้หน้าตรงขอบแตก จะซ่อมเฉพาะจุดได้หรือไม่ครับ หรือต้องทำใหม่ทั้งแผ่น
ได้ครับ ให้ช่างเติมแลกเกอร์ได้

Nongmai

• member
เติมได้ครับถ้าไม่ซีเรียสเรื่องของชั้นแลคเกอร์ครับ อาจจะเห็นต่อระหว่างแลคเกอร์ใหม่กับแลคเกอร์ใหม่นิด ๆ ยังไงมันสีมันก็ไม่เหมือนกันครับ แลคเกอร์ใหม่กับเก่า

prateep

• member
ขอบคุณทุกท่านครับ