Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานผมรถคว่ำครับ  (อ่าน 2879 ครั้ง)

Converse

• member
Re: เมื่อวานผมรถคว่ำครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 14:28:34 »
ขอให้หายไวๆครับ

SURACHART2554

• member
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 14:30:24 »
ขอให้หายไวๆ นะครับ

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 15:11:35 »
ขอบคุณมากครับน้าๆ น้าๆนี้น่ารักจริงๆเลย ^^
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

yukyik

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 18:38:52 »
ของที่หายไปถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกันนะครับ ดีแล้วครับที่ไม่เป็นอะไรมากครับ ขอให้หายไว ๆ ครับ
ปล. ผมสงสัยเหมือนกันว่าทำไมพวกเฮียปอ เค้าถึงมาถึงที่เกิดเหตุไวจัง

nhoy

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 20:55:39 »
คือขับรถมาจากกินวันเกิดเพื่อนมากัน2คนผมกับเพื่อนขับมาไวมากครับขับมาตั้งแต่แถว191ขับกลับมารัตนาธิเบศร์ลงสะพานมาปุ๊บรถยางแตกดังปั้งตอนแรกนึกว่ารถคนอื่นแตกสักพักรถแกว่งแรงมากๆผมกระโดดลงจากรถเลยครับกลิ้งหลายตลบแต่ดีพยุงตัวทันเลยไม่เป็นไรมากครับ สักพักหวอดังลั่นเลย ปอเต๊กตึ้ง มากัน3-4คัน ตกใจเลยแล้วก็มีรายการมาถ่ายไรไม่รู้ ผมถามปอเต๊กตึ้ง มันถ่ายไรวะพี่ ปอเต๊กตึ้งบอกรายการ
คดีเด็ด หรือ เรื่องจริงผ่านจอสักอย่าง ผมเดินไปบอกไอคนถ่ายว่าถ่ายไรพี่ มันเดินขึ้นรถขับหายไปเลย 555+ สักพัก พ่อกับแม่ ผมก็ขับรถมา แล้วก็พาผมนั่งรถปอเต๊กตึ้งไปโรงบาลพระนั่งเกล้าแล้วแม่ผมก็ขับรถตามมา ส่วนเพื่อนผมกระโดดลงไม่ทันตัวติดอยู่กับมอไซค์ผมรู้ตัวอิกทีก็วิ่งไปพยุงมาที่ฟุตบาทเพื่อนผมหนักกว่าแขนหักนั่งปอเต๊กตึ้งไปก่อนผมแล้ว ผมให้มอเช๊คหมอไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วแต่ผมรู้สึกมึนๆหัวแต่ผมจำได้ว่าหัวไม่กระแทก หน้าจะเป็นเพราะอาการของเหล้าเบียร์และแรงสบัดของรถมากกว่า หมอก็ให้ยาแก้ปวดกับยาคลายเส้นมา หมอบอกท่ามีอาการซึมเศร้าให้รีบไปโรงบาลเพราะจะมีผลกระทบต่อสมอง
อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ทุกเมื่อจริงๆครับช่วงที่คว่ำมันเร็วมากครับแต่ในทางกลับกันก็คิดได้เยอะเหมือนกันครับ คิดถึง พ่อ แม่ กลัวพ่อแม่เสียใจ แล้วก็ทำนาฬิกา พ่อหายตอนเกิดเหตุกลับไปดูก็หายไปแล้ว
เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยครับ แต่น้า filmloveae ไม่เป็นไรก็ดีแล้ว ระวังรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 21:18:48 »
ผมขอย้ำนะครับ ว่าถ้ามีอาการซึมๆๆ เศร้าๆๆ ต้องรีบไปหาหมอ เลยนะครับ

• member
  • Guitar is part of our lives...
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 12:08:16 »
ขอบคุณมากๆอิกครั้งครับน้า ^^ ปลื้มใจมากเลยครับ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 17:18:26 »
เป็นกำลังใจให้น้องฟิล์มและเพื่อน ให้หายโดยเร็ววันครับ ^^
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 17:43:41 »
ขอบคุณมากครับพี่ กบ อิอิ