Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าๆคนไหนเคยใช้ M-Audio : Pro Tools KeyStudio มั้ยครับ  (อ่าน 2139 ครั้ง)

NevaeH...^^

• member
M-Audio : Pro Tools KeyStudio มีน้าๆท่านไหนเคยลองใช้ไหมครับ ผมเล็งอยู่ ไม่รุว่าดีรึเปล่า งบประมาณ5000+ - 1000 อยากได้midi keyboard อะครับ เท่าทีดูๆมา มีตัวนี้อะครับที่ลิ่มเยอะ  อยากได้แบบ 49 ลิ่มอะครับ เพราะอยากเอาไว้หัดเล่นคีบอร์ดด้วย ^^ จะได้คุ้มๆ ฮ่าๆ ถ้าน้าๆมีตัวไหนแนะนำเชิญเลยจ้าาา
><"

NevaeH...^^

• member
Re: รบกวนน้าๆคนไหนเคยใช้ M-Audio : Pro Tools KeyStudio มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 15:56:59 »
นี่จ้ารูป ^^

น้าๆที่เคยใช้ keyboard midi มีตัวไหนแนะนำนอกจากเจ้านี่ไหมครับ
><"

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
Re: รบกวนน้าๆคนไหนเคยใช้ M-Audio : Pro Tools KeyStudio มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 21:11:22 »
พี่ว่าถ้าไม่เน้นการใช้คอนโทรล MIDI แบบ rotary knob ที่ไว้ใช้บิด edit เสียงสไตล์อนาล็อคซินธ์ละก็ เจ้าตัวนี้ก็เพียงพอต่อการใช้งานทั่วไป และคุ้มแล้วล่ะครับ เพราะมันแถม audio interface 16 bit มาให้ด้วย รวมถึงทัชชิ่งแบบ Roland ก็ตอบสนองน้ำหนักมือของผู้ใช้ได้ดี ง่ายต่อการป้อน input ชิ้นดนตรีต่าง ๆ ได้ดีครับ 
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

NevaeH...^^

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 01:02:18 »
ขอบคุณมากครับน้ากบ ^^
><"