Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยครับ เกือบโดนหลอกอีกแล้วผม  (อ่าน 705 ครั้ง)

alexaob

• member
เตือนภัยครับ เกือบโดนหลอกอีกแล้วผม โชคดีที่เคยโดนไอ้ จีรศักดิ์ สิงห์ชัย หลอกมาก่อน

คราวนี้เลยเช็คชื่อในgoogle ก่อนโอน. ขึ้นข้อมูลมาเต็มเลยครับ

ไอ้นี่ชื่อ ชิณวงค์ ลาพัง ครับ. ลงขาย MIXER ALISIS FX8  โปรไฟล์ในเฟสบุ๊คดูดีมาก เหมือนเป็นป๋าที่เกษียณแล้ว อยู่ในวงการเครื่องเสียง

กำลังจะกดโทรศัพท์โอนอยู่แล้วเชียว เงินทองหายาก ช่วยๆเตือนกันไปครับ