Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแซดเดิ้ลเล็กกว่าร่องใส่ควรใช้อะไรยันให้ไม่เอียงดีครับ  (อ่าน 731 ครั้ง)

nookbkza

• member
  พอดีที่ใช้อยู่คือตัดไพ่มายัดแล้วเสียงตื้อๆไปเลย กระดาษก็ไม่ทนแปบๆเอียง

nuchinge

• member
ฝนอันใหม่ดีกว่าครับ เสียงต่างกันเยอะ จริงๆมันต้องแน่น ถึงจะลงไม้หน้าได้ดี อันหนึ่งไม่แพง เอาใหม่ดีกว่าครับ (ปกติก็ตัดพลาสติกเอาครับ แต่เสียงก็แบบที่ได้ยิน)

nookbkza

• member
ผมซื้อ สำเร็จรูปมาแล้วครับ TUSQ ของ Graphtech