Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเครื่องมือซ่อมกีตาร์ครับ  (อ่าน 582 ครั้ง)

rakboon

• member
สอบถามเรื่องเครื่องมือซ่อมกีตาร์ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2022, 17:33:40 »
ตอนนี้ผมได้ทำการปาดบริดจ์กีตาร์เรียบร้อยครับ อยากสอบถามเครื่องมือที่ใช้เซาะร่องตรงหมุดเพื่อเพิ่มความชันสายและ เครื่องมือที่คว้านให้รูด้านบนสำหรับ Bridge pin  กว้างขึ้นครับ(เหมือนเป็นบ่ารับ) รบกวนสอบถามน้าๆด้วยครับขอบคุณครับ