Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้ว ปิดกระทู้ครับ (ขอบคุณบ้านไม้สำหรับพื้นที่ครับ)  (อ่าน 861 ครั้ง)

soulkajazz

• member
ขายกีต้าร์  Yamaha FS5 Red Label (Made in Japan)

บอดี้ All Solid งาน Made in Japan พร้อมฮาร์ดเคส

---- SOLD ---- ขายแล้วครับ

** ปิดกระทู้ **

soulkajazz

• member
Re: ขาย Yamaha FS5 (All Solid) Made in Japan 29,500.- (ลงรูปใหม่)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2022, 13:24:48 »
UP UP UP :-)

สนใจสอบถามได้ครับ งานประกอบ วัสดุ ระดับเกรดญี่ปุ่น ราคานี้คุ้มๆเลยครับ