Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: 5 ปี กับบ้านไม้อะคูสติกไทย สารจาก...เวบมาสเตอร์ ถึงพี่น้องทุกๆท่าน  (อ่าน 11809 ครั้ง)

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
หากไม่มีที่นี้ คงไม่มีแรงบัลดาลใจเล่นกีตาร์ในทุกวันนนี้ ถึงแม้อาจจะเข้ามาบ้างออกไปบ้าง แต่ในจิตใจผมมิเคยลืมสถานที่แห่งนี้เลย รัก ac thai และน้าจิมขอบคุณมากๆสำหรับทุกสิ่งจริงๆครับผม : )
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

thongtang

• member
คลังความรู้  อาจารย์ผู้รู้ดีๆ สมาชิกดี ต้องที่นี้ครับ

Toop

• member
เป็นที่หาความรู้ และแบ่งปันครับ ปรึกษาได้เกือบทุกเรื่อง แหะๆ

:)

kaizer123

• member
ถ้าไม่มีที่นี่ผมก็คงไม่มีวันที่จะได้รับคำแนะนำดีๆจากหลายๆท่านครับ :)

hellostop

• member
    • freenovelbooks-and-bargain
บ้านไม้นี้มีรัก
ดนตรีไม่มีดีหรือไม่ดีหรอก มีแต่ชอบไม่ชอบเท่านั้น

บุคคลทั่วไป

• member
HBDบ้านไม้ครับ เสียดายที่ผมรู้จักที่นี่ช้าไปหน่อย^^

MUI

• member
Happy Birthday-Acoustic finger pickin'
http://

AdisaiBall

• member
บ้านไม้จงอยู่คู่เมืองไทยไปตลอดกาลครับ

tokjaa

• member
สุดยอด Acousticthai ถ้ามี like กดให้ซักล้านๆๆๆๆ
ขยันศรัทธาร่าเริง พ่อดอนท่านสอนเอาไว้

NTT INTERTRADING CO.,LTD.

จำหน่ายอะไหล่ตู้คอนเทนเนอร์

hellostop

• member
    • freenovelbooks-and-bargain
ถึงผมเป็นสมาชิกที่เริ่มอยู่บ้านไม้หลังนี้ได้ไม่นาน ไม่ถึงปีอะครับ แต่ผมก็รู้สึกได้ถึงความรัก ความผูกพัน ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ ข้อมูลที่แน่นปึก คำแนะนำดีๆของน้าๆ ในครอบครัวบ้านไม้หลังนี้ได้ ขอให้บ้านไม้หลังนี้อยู่ตลอดไปครับ

บ้านไม้ หลังนี้...มีความรัก เป็นที่พักผ่อนหัวใจให้คลายเหงา
บ้านไม้ หลังนี้...มีคนเฝ้า คอยตอบปัญหารุมเร้าในเสียงดนตรี
บ้านไม้ หลังนี้...นั้นครบรอบ ผมขอมอบบทกลอนนี้เป็นของขวัญ
อาจไม่เลิศไม่หรูไม่สำคัญ ใจความนั้นขอให้สุขสวัสดี 55555
ดนตรีไม่มีดีหรือไม่ดีหรอก มีแต่ชอบไม่ชอบเท่านั้น

@GER@

• member
อ่านทุกวัน เปิดทั้งวัน แต่ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้ อยู่มาตั้งแต่ เป็นดอทคอม เปลี่ยนมาเป็น ดอทเน็ต ก็ตามมา

อยากบอกว่า "ขอบคุณครับ"

clapton_slow

• member
สวัสดี วันเกิด  ครบ5ปี ที่เรานั้นคอรอย โอ้เเก่ลงอีกเเล้วหนอ อคูสติกไทย 55+
ขำขๆ ครับ ไง ก็    สวัสดีครบรอบ5ปีครับผม   สาธุ ขอให้อยู่กับเราตลอดไป อย่าล่มเหมือนวันนั้นน่ะครับ
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

9tonbbt

• member
ยินดีกับบ้านไม้แห่งนี้ด้วยครับ ขอให้รุ่งเรืองยิ่ง ๆ ขึ้นไปนะค๊าบบบบบ

NevaeH...^^

• member
Happy birthday to บ้านไม้จ้า ^^
><"

Laser

• member
อ่านทุกวัน เหมือนกัน
เข้ามาแรกๆ เมื่อห้าปีที่แล้ว

ยินดีที่อยู่กันมาห้าปีแล้ว  เราคงอยู่ยงคงกระพันกันต่อไปคร้บ

pomguitar

• member
ผมติดเกาะอะคูสติกไทย ถูกขังอยู่ในบ้านไม้ มาประมาณเกือบ 5 ปีแล้ว เร็วจริงๆ ดีใจที่เห็นบ้านไม้มีความก้าวหน้าขึ้น ครับ

ขอให้บ้านไม้ ทีมงาน และเพื่อนๆ ทุกๆท่าน มีความสุข และให้บ้านแข็งแรง
อยู่กับเรา เป็นพื้นที่ส่วนกลาง ให้กับเราๆ ที่หลงไหลในอะคูสตติก ตลอดไป cheer!

TuiHY

• member
ว้าาาาา เพิ่งจะ 5 ปีเอง  เรายังต้องอยู่ด้วยกันอีกนานครับ   ;)

Note™

• member
  • มีความสุขทุกครั้งที่เล่นกีตาร์...

Tingnal

• member
  • เศร้าก็เพียงเท่านั้น วันวานไม่หวนกลับมา ...^=^...
HBD  5 ปีั กับบ้านไม้อะคูสติกไทยครับ  8)

The Guitar Man - Bread
Acoustic Thai

madoadza

• member
เพิ่งจะเข้ามาเป็นสมาชิกในบ้านนี้ไม่ถึงปี แต่ก็ได้รับความรู้และสิ่งต่างๆมากมาย ขอขอบคุณบ้านไม้นี้และน้าๆ ทุกๆท่านครับ
ขอให้บ้านไม้อยู่กับเราไปนานๆ นะครับ :D
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก