Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: งบไม่เกินหมื่น ระหว่าง moris กับ cat's eye ได้ตัวไหนบ้างครับ  (อ่าน 1063 ครั้ง)

arm_mono

• member
งบไม่เกินหมื่น ระหว่าง moris กับ cat's eye ได้ตัวไหนบ้างครับ
เสียงต่างกันยังไง ส่วนตัวชอบแนวปิ๊กกิ้ง ฟิงเกอร์สไตล์ครับ
อยากได้วินเทจมาไว้สักตัวครับ

Tewter_mnsw

• member
เคยใช้แต่ Morris ครับ เสียงดีมากๆ แนวๆ Martin ครับ ผมว่าเบสมันหนาไปหน่อย ถ้าเล่น fingerstyle ดูๆพวก Yamaha FG ไหมครับ รอท่านอื่นมาให้ความรู้ด้วยครับ