Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ อณุญาติแนะนำตัวเองครับ แอบส่องล่องหนมานาน..  (อ่าน 3499 ครั้ง)

AdisaiBall

• member
สวัสดีครับน้าๆทุกท่าน ผมชื่อบอลครับ อายุ 25 ปี อยู่เชียงใหม่เน้อ ใช้ Baracuda D31+ Fishman Isys+ เล่นทุกแนวครับ...คือไม่ค่อยจะมีกะตังค์กับเค้าซักเท่าไหร่แต่ใจมันรักอะครับ แต่ว่าตอนนี้กำลังเก็บตังค์เล็ง Veela V6 GACE อยู่ครับ(เก็บเดือนละพัน ปีครึ่งคงได้..หึหึหึ)....ผมเข้ามาบ้านไม้ได้ประมาณสองเดือนแล้ว แอบมาส่องดูกระทู้ของน้าๆ ก็หลายหน ถามไถ่บ้างเล็กๆน้อยล่องหนไป ล่องหนมา... เพราะว่าได้ความรู้ดีมากๆครับ เมื่อก่อนเปิดอินเตอร์เน็ตต้องเข้าเฟสบุ๊ค เดี๋ยวนี้เปิดอินเตอร์เน็ตต้องเข้า Acousticthai.net....อิอิอิ ....คือผมเล่นกีตาร์ตั้งแต่อยู่ ม.5 แล้ว เล่นยังไงก็ไม่ค่อยจะพัฒนาสักเท่าไหร่ พอรู้จักเว็บนี้ก็เกิดกระตือรือร้นขึ้นมา....รู้สึกว่าเราต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะมากๆ.....อย่างว่าเชียงใหม่โอกาสเกี่ยวกับด้านนี้ก็ไม่กว้างสักเท่าไหร่....จึงต้องเรียนรู้จากน้าๆเอา.....ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัว ฝากหัวใจ ให้น้าๆทุกๆคนช่วยดูแลหน่อยนะครับ....ขอบพระคุณมากครับผม...  ;D

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
Re: ขอ อณุญาติแนะนำตัวเองครับ แอบส่องล่องหนมานาน..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 22:06:44 »
รูปโปรไฟล์เจ๋งดีครับ
:)

TuiHY

• member
Re: ขอ อณุญาติแนะนำตัวเองครับ แอบส่องล่องหนมานาน..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 22:08:59 »
ยินดีต้อนรับครับ : )

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 22:09:13 »
ขออยู่พรรคนี้ด้วยคน เท่ห์ชมัดเลย ยินดีต้อนรับครับ
No 1 Does It Better.

AdisaiBall

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 22:22:12 »
รูปโปรไฟล์เจ๋งดีครับ
ขออยู่พรรคนี้ด้วยคน เท่ห์ชมัดเลย ยินดีต้อนรับครับ

พรรคนี้รับสมัครแต่คนหน้าตาไม่หล่อที่หวัีงจะหล่อครับ เสียใจด้วย...หล่อๆอย่างพวกน้าหมดสิทธิ์ครับ...อิอิอิ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 22:22:42 »
 ยินดีต้อนรับครับน้า AdisaiBall ;D ;D ;D ;D
noomxman

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:09:51 »
ยินดีต้อนรับครับ.........

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:19:37 »
ยินดีต้อนรับครับ

อยู่เชียงใหม่ เตรียมตัว เข้าแก๊งค์ พี่เต๋า กับ น้ามนตรี ได้เลยครับ.......อิอิ ที่เชียงใหม่ ยังมีอีกหลายท่านครับ มีเยอะด้วย......อิอิ

AdisaiBall

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:25:09 »

อยู่เชียงใหม่ เตรียมตัว เข้าแก๊งค์ พี่เต๋า กับ น้ามนตรี ได้เลยครับ.......อิอิ ที่เชียงใหม่ ยังมีอีกหลายท่านครับ มีเยอะด้วย......อิอิ

วาวๆๆๆ ดีใจจังเลยครับ ฝากตัวด้วยนะครับผม

KULAA_101

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:38:28 »
กำ...หล่อแล้วเข้าเป็นสมาชิกพรรคไม่ได้...หมดสิทธิ์เลยเรา....อุอุ....

MUI

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 08:43:20 »
กำ...หล่อแล้วเข้าเป็นสมาชิกพรรคไม่ได้...หมดสิทธิ์เลยเรา....อุอุ....

.......................

ผมมีสิทธิ์ ห้าห้า

ยินดีต้อนรับเด้อหลาน (ผมก็ลูก(ศิษย์)เชียงใหม่เหมือนกัน แต่อยู่สะพานใหม่)

welovely007

• member
  • นัทนว
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 11:46:06 »
ยินดีต้อนรับครับ  ขอให้ได้กีต้าร์ใหม่เร็วๆๆๆครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

feelgood

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 13:11:56 »
ติ๊งโน๊ตก็อยู่พรรคนี้เหมือนกัน

thezerot

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 14:42:48 »
ผมก็เชียงใหม่ครับพี่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ขออนุญาติเรียกพี่ละกันพอดีผมอ่อนกว่า ^^

ฝีมือก็ไม่ค่อยพัฒนากับเค้าเหมือนกัน 555+

แต่ก็เล่นเพราะใจรักเสียงดนตรีเช่นกันครับ
++กระบี่อยู่ที่ใจ++

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 14:46:04 »
สวัสดีครับน้าบอล..ขอสมัครเป็นลูกพรรคด้วยคนได้มั๊ยอ่ะ ;D
รักเธอ...ประเทศไทย

AdisaiBall

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 16:24:05 »
สวัสดีครับน้าบอล..ขอสมัครเป็นลูกพรรคด้วยคนได้มั๊ยอ่ะ ;D

ผมก็เชียงใหม่ครับพี่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ขออนุญาติเรียกพี่ละกันพอดีผมอ่อนกว่า ^^

ฝีมือก็ไม่ค่อยพัฒนากับเค้าเหมือนกัน 555+

แต่ก็เล่นเพราะใจรักเสียงดนตรีเช่นกันครับ
ยินดีต้อนรับครับ  ขอให้ได้กีต้าร์ใหม่เร็วๆๆๆครับ

ยินดีต้อนรับครับ.........

ขอบคุณน้าๆทุกคนครับรู้สึกอบอุ่นจริงๆ
พรรคความหวังหล่อ ยินดีต้อนรับผู้มีความหวังที่จะหล่อทุกคนครับ....อิอิอิ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 19:01:32 »
ยินดีต้อนรับ เข้าบ้านไม้ครับ 
ผมขอสมัครเข้าพรรคด้วยคนนะครับน้า
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

AdisaiBall

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 21:09:34 »
ยินดีต้อนรับ เข้าบ้านไม้ครับ 
ผมขอสมัครเข้าพรรคด้วยคนนะครับน้า

ขอบคุณครับน้ามนตรี.....  ;D
ค่าสมัครสมาชิกพรรค แม่ปิงสองขวดครับ....อิอิอิ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 21:25:02 »
สวัสดีครับน้าๆทุกท่าน ผมชื่อบอลครับ อายุ 25 ปี อยู่เชียงใหม่เน้อ ใช้ Baracuda D31+ Fishman Isys+ เล่นทุกแนวครับ...คือไม่ค่อยจะมีกะตังค์กับเค้าซักเท่าไหร่แต่ใจมันรักอะครับ แต่ว่าตอนนี้กำลังเก็บตังค์เล็ง Veela V6 GACE อยู่ครับ(เก็บเดือนละพัน ปีครึ่งคงได้..หึหึหึ)....ผมเข้ามาบ้านไม้ได้ประมาณสองเดือนแล้ว แอบมาส่องดูกระทู้ของน้าๆ ก็หลายหน ถามไถ่บ้างเล็กๆน้อยล่องหนไป ล่องหนมา... เพราะว่าได้ความรู้ดีมากๆครับ เมื่อก่อนเปิดอินเตอร์เน็ตต้องเข้าเฟสบุ๊ค เดี๋ยวนี้เปิดอินเตอร์เน็ตต้องเข้า Acousticthai.net....อิอิอิ ....คือผมเล่นกีตาร์ตั้งแต่อยู่ ม.5 แล้ว เล่นยังไงก็ไม่ค่อยจะพัฒนาสักเท่าไหร่ พอรู้จักเว็บนี้ก็เกิดกระตือรือร้นขึ้นมา....รู้สึกว่าเราต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะมากๆ.....อย่างว่าเชียงใหม่โอกาสเกี่ยวกับด้านนี้ก็ไม่กว้างสักเท่าไหร่....จึงต้องเรียนรู้จากน้าๆเอา.....ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัว ฝากหัวใจ ให้น้าๆทุกๆคนช่วยดูแลหน่อยนะครับ....ขอบพระคุณมากครับผม...  ;D
ยินดีต้อนรับน้า AdisaiBall ครับ