Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามน้าๆที่ใช้ eastman top adirondack  (อ่าน 1253 ครั้ง)

rakboon

• member
สอบถามน้าๆที่ใช้ eastman top adirondack
« เมื่อ: กันยายน 20, 2020, 23:15:29 »
ถามน้าๆที่ใช้ eastman top adirondack
ของใครตอนนี้ดูเหมือนเสียงจะเปิดหรือมีการพัฒนาของเสียงบ้างหรือยังครับ ซื้อมาใช้กี่ปีแล้วครับ

bnooky

• member
Re: สอบถามน้าๆที่ใช้ eastman top adirondack
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 10:56:51 »
Eastman.  เสียงดีมากๆ อยู่แล้วครับ. แต่ผมเคยได้ e20d มาจากห้องซ้อมแห่งนึง เสียงน่าจะเปิดเต็มทึ่ จะบอกว่าเสียงดีมากๆๆๆ.  ผมขายต่อไปให้น้องคนนึงแล้วแถวชลบุรี  ต่อมาไปสอย e20d รุ่นเดิมมาอีกตัวซึ่งก้อเสียงดีมากนะ. แต่ก้อสู้ตัวนั้นไม่ได้. เลยขายแล้วไปได้มาอีกตัว. ก้อสู้ตัวเดิมไม่ได้อยู่ดี. เห็นเขาบอกว่าไม้นี้ต้องรอนานหน่อยกว่าจะเปิดเต็มที่.รอไม่ไหวเลยขายอีก ตอนนี้เลยไปจัดรุ่นทัอป. E40D มา. เอาอยู่เลยครับ. เสียงขั้นเทพเลย. ทั้งเสียงทั้งสวย อยู่ยาวเลย เขาบอกว่าเสียงไม้นึ้ยังเปิดได้เรื่อยๆ อีกนะ