Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาน้าๆเบื่อๆน้าๆจะทำอะไรกันครับนอกจากเล่นกีต้าร์กับเข้าบ้านไม้  (อ่าน 8056 ครั้ง)

Nightbarons

• member
ดูการ์ตูน แล้วก็เล่นเกมครับ  แต่ส่วนมากจะเล่นแต่กีต้าร์ครับ เล่นจนเมื่อยแล้วถึงจะไปทำอย่างอื่น  แล้วก็มาเล่นใหม่ 

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
ดูการ์ตูน แล้วก็เล่นเกมครับ  แต่ส่วนมากจะเล่นแต่กีต้าร์ครับ เล่นจนเมื่อยแล้วถึงจะไปทำอย่างอื่น  แล้วก็มาเล่นใหม่ 
ก็ผ่อนคลายดีครับ ดูการ์ตูน เล่นเกมส์ ^^
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

dho

• member
อ่านหนังสือธรรมะ..

• member
  • Guitar is part of our lives...
อ่านหนังสือธรรมะ..
น่าจะลดกิเลศได้ไม่มากก็น้อยนะครับผมว่า อิอิ

MooAoon

• member
ออกกำลังกาย ฟิตเนส ว่ายน้ำบางครั้ง ถ่ายรูป ฟังเพลง ดูหนัง มีอะไรน่าทำเยอะแยะ.....ถ้ามีเวลานะครับ
เบื่อมากก็ไปหา  "น้าเบียร์"

Guitar_Joe

• member
โหลดเกม โหลดโปรแกรมใหม่ๆมาลองครับ
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

• member
ออกกำลังกาย ฟิตเนส ว่ายน้ำบางครั้ง ถ่ายรูป ฟังเพลง ดูหนัง มีอะไรน่าทำเยอะแยะ.....ถ้ามีเวลานะครับ
เบื่อมากก็ไปหา  "น้าเบียร์"
อยากไปมั๊งครับ 555+
โหลดเกม โหลดโปรแกรมใหม่ๆมาลองครับ
ดีครับอย่างงี้ผมไม่เข้าใจโปรแกรมไรถามน้า Guitar_joe ได้มั้ยครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ว่าแต่น้าเบียร์เบื่ออะไรเหรอครับ....คงไม่ใช่คนที่บ้านนะ...ถ้าอย่างนั้น...ผมเป็นมานานยังหาทางอแก้ไม่ได้เลย 555

ไม่แพง ครับ เป๊ะ..............

Traveler

• member
โอ้โห มุข ไม่แพง นี้เล่นเอา งง อยู่พักใหญ่ ไปอาบน้ำเสร็จถึงนึกได้นะเนี่ย

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
โอ้โห มุข ไม่แพง นี้เล่นเอา งง อยู่พักใหญ่ ไปอาบน้ำเสร็จถึงนึกได้นะเนี่ย

ต้องดื่ม แบรนด์ เยอะๆ ครับ พี่ตู่............อิอิ

• member
ผมยังงงอยู่ครับอิอิ เฉลยหน่อยครับน้า

Traveler

• member
มุขนี้ถ้าไม่ใช่คนรักเมียจะนึกไม่ออกครับ

• member

nong

• member
น้า filmloveae ดันมาเผยปมชีวิตว่าแต่งงานตั้งแต่เด็กซะงั้น....แต่งงานตอนเด็กแล้วได้เมียเด็กก็ดีไป.......แต่ถ้าแต่งงานตอนเด็กแล้วได้เมียแก่นี่สิ 555

• member
5555+ ครับแก่กว่าปีนึงครับ แย่เลย

Gunso

• member
ดูแลกระบองเพชรครับ

หมอก

• member
มุกน้าเบียร์ทำให้ผมต้องดมโป๊ยเซียนไปคิดไปถึงจะออกน่ะน้า... สู้กันต่อไป...สุดท้ายผมชอบใช้สูตรเดิม...หายใจลึกๆ ปล่อยๆมัน แล้วยิ้ม..ก่ะตะโกนว่า...ช่างแมร่ ง!!คับบบบ

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
15/08/2011 14;28= EMS =EI 209412049TH ส่งให้แล้ว น้าfilm เอาไปใช้ประโยชน์ต่อนะkrab ขอให้มีความสุขกับการเล่นกีต้าร์krab

ASDFasdfASDF

• member
หาโหลดหนัง x ครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
เลี้ยงลูก พ่อตา-แม่ยาย 1 คน และ   เลี้ยงลูกที่เกิดจากลูกพ่อตา-แม่ยาย  อีก 2 คน ครับ
รักเธอนะ....กีต้าร์