Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามน้าๆหน่อยครับ​ พอจะเคยได้ยินชื่อยี่ห้อkansasบ้างไหมครับ  (อ่าน 1164 ครั้ง)

Pita25

• member
พอดีผมไปเห็นตัวนึงสวยดีครับ​ แต่หาข้อมูลไม่ได้เลยครับ​ รุ่นkw150ครับ​ ขอบคุณครับ

กฤษณ์

• member
Kansas เป็น OEM brand ราคาประหยัดของโรงงาน Kiso Suzuki ในเมือง Nagoya ที่สร้างให้พวก chain store ในยุค 70s ครับ

กีตาร์ยี่ห้อนี้ส่วนใหญ่มีสภาพเป็น junk ที่เขาไปเหมาเป็น container มาขายกันในราคาถูกครับ